เจ้าหน้าที่ดำเนินงาน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ โรงเรียนสุรวิทยาคาร โรงเรียนสิรินธร และโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน
ระหว่าง วันที่ 9-10 เดือน กันยายน พ.ศ. 2560

ลำดับ ชื่อ-สกุล หน่วยงาน หน้าที่ บัตรประจำตัว เกียรติบัตร
1 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
2 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
3 นายอำนาจ นวนิล ผู้อำนวยการโรงเรียนเทนมีย์มิตรประชา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
4 นางสาวจุไรรัตน์ ไชยหาญ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีผไทสมันต์ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
5 นายพิทักษ์ สุปิงคลัด ผู้อำนวยการโรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
6 นายเฉลิมชัย แสนสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
7 นายสาโรจน์ พฤษภา ผู้อำนวยการโรงเรียนมหิธรวิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
8 นายวิทยา เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนนาบัววิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
9 นายวายุคล จุลทัศน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีรามประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
10 นายสุรพงศ์ ปรากฏรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพนาสนวิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
11 นายวิทูรย์ พิมพ์ศิริ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
12 นายอาทร เสาสูง รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
13 นายไพสิทธิ์ คงทน ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
14 นายชเรนทร์ จิตติพุทธางกูร ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
15 นายธีรภาพ วลามิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
16 นายอนุชาติ นาเมืองรักษ์ ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
17 นางครองศรี นามพูน ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
18 นางสาววิภาทรงศิริ ยงคง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
19 นายชเรนทร์ จิตติพุทธางกูร ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
20 นายไกรลาส พรจินดาสกุล ครูอัตราพิเศษโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
21 นายไพสิทธิ์ คงทน ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่แข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
22 นายประสิทธิ์ สุขโข ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่แข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
23 นายเกริกวิทย์ จันทเขต ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่แข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
24 นางธัญวรัตม์ ประยงค์หอม ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่แข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
25 นายขวัญชัย แก้วเขียว ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่แข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
26 นายยอดชาย เพียรดี ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่แข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
27 นายกฤษฎากร แก่นดี ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่แข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
28 นายไกรลาส พรจินดาสกุล ครูอัตราพิเศษโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่แข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
29 นายธีรเมธ งามทวี เจ้าหน้าที่โครงการห้องเรียนพิเศษโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่แข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
30 นางสาววิภาทรงศิริ ยงคง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่แข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
31 นายประสิทธิ์ สุขโข ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
32 นางสาวเอมอร ดาศรี ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
33 นางศุภวรรณ โสวภาค ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
34 นางพัสณีย์ บุญยง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
35 นางอัญรินทร์ นามสวัสดิ์ ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
36 นางกัลยรัตน์ สุบินยัง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
37 นางวรรธนีย์ ทองนรินทร์ ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
38 นางไตรสรณ์ สาลี ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
39 นางจริน พรมสี ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
40 นายขวัญชัย แก้วเขียว ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
41 นายนฤพนธ์ สายเสมา ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
42 นางสาวจิราภรณ์ ดุมนิล ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
43 นางรติมา จิตรแม้น ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
44 นางธัญวรัตม์ ประยงค์หอม ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
45 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
46 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
47 นายปารมี นามโสม รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
48 นายอำนาจ นวนิล ผู้อำนวยการโรงเรียนเทนมีย์มิตรประชา คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
49 จสต.พงศนรินทร์ ชื่นใจ รองผู้อำนวยการโรงเรียนเทนมีย์มิตรประชา คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
50 นายวิชากร หนองพล รองผู้อำนวยการโรงเรียนพนาสนวิทยา คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
51 นางสาวจุไรรัตน์ ไชยหาญ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีผไทสมันต์ คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
52 นางสุภีลดา จันทร์แสง รองผู้อำนวยการโรงเรียนพนาสนวิทยา คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
53 นายประหยัด เขียวหวาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
54 นายพิทักษ์ สุปิงคลัด ผู้อำนวยการโรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
55 นายอาทร เสาสูง รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
56 นายเฉลิมชัย แสนสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
57 นายวายุคล จุลทัศน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีรามประชาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
58 นายสาโรจน์ พฤษภา ผู้อำนวยการโรงเรียนมหิธรวิทยา คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
59 นายสุรพงศ์ ปรากฏรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพนาสนวิทยา คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
60 นายวิทยา เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนนาบัววิทยา คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
61 นายวิทูรย์ พิมพ์ศิริ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
62 นายธีรภาพ วลามิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
63 นายอนุชาติ นาเมืองรักษ์ ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
64 นางพัสณีย์ บุญยง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
65 นายชเรนทร์ จิตติพุทธางกูร ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสรุปประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
66 นางครองศรี นามพูน ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
67 นางสาววิภาทรงศิริ ยงคง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
68 นางลักขณา คุณมาศ ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
69 นางลักขณา คุณมาศ ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม อาหาร เครื่องดื่ม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
70 นางธัญวรัตม์ ประยงค์หอม ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม อาหาร เครื่องดื่ม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
71 นางวิไลจิตร นพพิบูลย์ ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม อาหาร เครื่องดื่ม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
72 นางสาวหนึ่งฤทัย ชูแก้ว ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม อาหาร เครื่องดื่ม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
73 นางสาวจิราภรณ์ ดุมนิล ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม อาหาร เครื่องดื่ม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
74 นางกัลยรัตน์ สุบินยัง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม อาหาร เครื่องดื่ม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
75 นางไตรสรณ์ สาลี ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม อาหาร เครื่องดื่ม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
76 นางครองศรี นามพูน ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม อาหาร เครื่องดื่ม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
77 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
78 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
79 นายกฤษ ละมูลมอญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
80 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม. ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
81 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ สพม. ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
82 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน สพม. ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
83 นายสนอง สินโพธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล สพม. ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
84 นางลดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์ สพม. ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
85 นายวัชรา สามาลย์ ผู้อำนวยการกลุ่มเทคโนโลยีและสารสนเทศ สพม. ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
86 นายสุธี ใจศิลป์ ศึกษานิเทศก์ สพม. ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
87 นางตวงรัตน์ เกียรติคุณรัตน์ ศึกษานิเทศก์ สพม. ๓๓ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
88 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร ประธานเครือข่ายส่งเสริมฯ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
89 นายทันใจ ชูทรงเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
90 นายสรรค์นิธิ เผ่าพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนธาตุศรีนคร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
91 นายปิยะวัฒน์ ศรีไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนทับโพธิ์พัฒนวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
92 นายฉัตรนพดล คงยืน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองขุนศรีวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
93 นายสุพินทร์ พุฒตาล ผู้อำนวยการโรงเรียนดอนแรดวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
94 นายสุดสาคร สุขสวัสดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนแกศึกษาพัฒนา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
95 นางสาวทัศนีย์ เนตรประโคน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองอียอวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
96 นายบุญศักดิ์ บุญจูง ผู้อำนวยการโรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
97 นางจิดาภา บูรณ์เจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
98 นายวีรพงษ์ หมายสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนเทพ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
99 นายวิชัย สาลีงาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสนมวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
100 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
101 ว่าที่ รต.วรวิทย์ กมล รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
102 นายธงชัย สวัสดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
103 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
104 ว่าที่ รต.วรวิทย์ กมล รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
105 นายธงชัย สวัสดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
106 ว่าที่ รต.ศักดิ์ณรงค์ วงศ์วาน ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
107 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
108 นายวชิระ เดชศิริ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
109 นายประสิทธิ์ ทิพยบุญ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
110 นางสาวสุรีรัตน์ หมื่นมี ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
111 นายพูนสวัสดิ์ ยวงทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
112 นางฉัลยาญาราภรณ์ ทวีแสง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
113 นายภูมินทร์ นันทพันธ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
114 นางสาวเก็จกาญจน์ กนกแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
115 ว่าที่ รต.วรวิทย์ กมล รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
116 นายธงชัย สวัสดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
117 ว่าที่ รต.ศักดิ์ณรงค์ วงศ์วาน ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
118 นายสุพจน์ เค้ากล้า ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
119 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
120 นายวชิระ เดชศิริ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
121 นางดารา ปุยะติ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
122 นายไพทูล หาดคำ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
123 นายธนิตพงษ์ มนต์ดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
124 นายก้องกำพล ไผ่ล้อม ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
125 นางสาวพรรณทิวา สระแก้ว นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
126 นายพูนสวัสดิ์ ยวงทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
127 นางฉัลยาญาราภรณ์ ทวีแสง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
128 นายภูมินทร์ นันทะพันธ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
129 นางสาวเก็จกาญจน์ กนกแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
130 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
131 นางดารา ปุยะติ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
132 นางรัสนา อนันตสุข ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
133 นางฉัลยาญาราภรณ์ ทวีแสง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
134 นายภูมินทร์ นันทะพันธ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
135 นางสาวเก็จกาญจน์ กนกแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
136 นางวิภาพรรณ บุดดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
137 นายบุญชัยทวี ศรีเทพ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
138 นางสาวฉันท์ชนก สิงหเสนา ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
139 นางสาวศิวรินทร์ ตาละชีพ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
140 นางสาวนภาพรรณ บุญปัญญา เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
141 นายไพทูล หาดคำ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
142 นางสาวพิรุณรัตน์ ศักดิ์แก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
143 นางสาวภาวินี ศรีน้อย เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
144 นายยุทธ เบ้าทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับรายงานตัว ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
145 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
146 นางดารา ปุยะติ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
147 นางรัสนา อนันตสุข ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
148 นางฉัลยาญาราภรณ์ ทวีแสง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
149 นายภูมินทร์ นันทะพันธ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
150 นางสาวเก็จกาญจน์ กนกแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
151 นางวิภาพรรณ บุดดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
152 นายบุญชัยทวี ศรีเทพ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
153 นางสาวฉันท์ชนก สิงหเสนา ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
154 นางสาวศิวรินทร์ ตาละชีพ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
155 นางสาวนภาพรรณ บุญปัญญา ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
156 นายไพทูล หาดคำ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
157 นางสาวพิรุณรัตน์ ศักดิ์แก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
158 นางสาวภาวินี ศรีน้อย เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
159 นายยุทธ เบ้าทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
160 นายสุภัทโท เค้ากล้า นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
161 นายนนทนันท์ วิสารัตน์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
162 นายปริญญา ปลื้มจิต นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
163 นางสาวสุภารัตน์ บุญตวง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
164 นางสาวกาญจนาพร ครองไข่น้ำ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
165 นายถิรวัฒน์ ชื่นงาม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
166 นางสาวศิริลักษณ์ หาญชนะ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
167 นางสาวกชกร นามลี นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
168 นางสาวชนนิกานต์ ราชบุรี นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
169 นางสาวสุวนันท์ ทุมภา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
170 นายศาสตรา จินดาบุตร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
171 นางสาวพิมพ์ผกา แนวทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
172 นายทศพล จินดาบุตร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
173 นางสาวพรรณทิวา สระแก้ว นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
174 นางสาวจีรนันท์ ปัญญาสาร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
175 นางสาวสรรเพชุดา พากล้า นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
176 นายณัฐพงษ์ สุนะ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
177 นางสาววัลลี โททอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
178 นางสาววรนันท์ เกล้าพิมาย นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
179 นางสาวพิมพ์ชนก ทาพันธ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
180 นางสาวพรนภา นามพรม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการรับลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
181 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
182 นางดารา ปุยะติ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
183 นางรัสนา อนันตสุข ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
184 นางฉัลยาญาราภรณ์ ทวีแสง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
185 นายภูมินทร์ นันทะพันธ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
186 นางสาวเก็จกาญจน์ กนกแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
187 นางวิภาพรรณ บุดดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
188 นายบุญชัยทวี ศรีเทพ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
189 นางสาวฉันท์ชนก สิงหเสนา ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
190 นางสาวศิวรินทร์ ตาละชีพ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
191 นางสาวนภาพรรณ บุญปัญญา เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
192 นายไพทูล หาดคำ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
193 นางสาวพิรุณรัตน์ ศักดิ์แก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
194 นางสาวภาวินี ศรีน้อย เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
195 นายยุทธ เบ้าทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
196 นางสาวอัมพิกา อินทศรี เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการบันทึกผลคะแนน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
197 นายธงชัย สวัสดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
198 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
199 นายวชิระ เดชศิริ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
200 ปรัชญญา กะการดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
201 นายก้องกำพล ไผ่ล้อม ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
202 นายประเสริฐสิทธิ์ สมใจหวัง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
203 นายประสิทธิ์ ทิพยบุญ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
204 นายสมเกตุ ใจเมือง ครูโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
205 นายบัญชา สุริยะสุขประเสริฐ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
206 นายทองเด่น จันทเสน ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
207 นายสุขสวัสดิ์ สาศิริ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
208 นายบุญชัยทวี ศรีเทพ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
209 นายเอกภพ บุดดา ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
210 นายพูนสวัสดิ์ ยวงทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
211 นายภูมินทร์ นันทะพันธ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
212 นางนารีวรรณ คำสิม ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
213 นางจงชญา นวลสะอาด ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
214 นางสาวมาลี สุขยา ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
215 นางสาวรุจีสวัสดิ์ ส่งเสริม ครูโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
216 นายธนิตพงษ์ มนต์ดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
217 นางสาวพรรณทิวา สระแก้ว นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
218 นางฉัลยาญาราภรณ์ ทวีแสง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
219 นางสาวเก็จกาญจน์ กนกแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
220 นายก้องกำพล ไผ่ล้อม ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
221 นายธงชัย สวัสดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
222 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
223 นายวชิระ เดชศิริ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
224 นายก้องกำพล ไผ่ล้อม ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
225 นายสมเกตุ ใจเมือง ครูโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
226 นายพูนสวัสดิ์ ยวงทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
227 นายภูมินทร์ นันทะพันธ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
228 ว่าที่ รต.ศักดิ์ณรงค์ วงศ์วาน ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
229 นายสุพจน์ เค้ากล้า ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
230 นายนิทัศน์ เข็มทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
231 นางรัตติกร ภิรมย์ตระกูล ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
232 นางไกรษร คงยืน ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
233 นางสุรัตยา แซ่ภู ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
234 นางฉัลยาญาราภรณ์ ทวีแสง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
235 นางสาวเก็จกาญจน์ กนกแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
236 นางสาวพรรณทิวา สระแก้ว นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
237 นายไพทูล หาดคำ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
238 นางสาวพิรุณรัตน์ ศักดิ์แก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
239 นางสาวภาวินี ศรีน้อย เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
240 นายยุทธ เบ้าทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
241 นายธงชัย สวัสดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
242 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
243 นางดารา ปุยะติ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
244 นางรัสนา อนันตสุข ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
245 นางวิภาพรรณ บุดดี ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
246 นายภูมินทร์ นันทะพันธ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
247 นายสุขสวัสดิ์ สาศิริ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
248 นายปรัชญา สายรัตน์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
249 นางสาวศิวรินทร์ ตาละชีพ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
250 นายไพทูล หาดคำ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
251 นางสาวพิรุณรัตน์ ศักดิ์แก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
252 นางสาวภาวินี ศรีน้อย เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
253 ว่าที่ รต.วรวิทย์ กมล รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
254 นายธงชัย สวัสดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
255 ว่าที่ รต.ศักดิ์ณรงค์ วงศ์วาน ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
256 นายสุพจน์ เค้ากล้า ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
257 นายนิทัศน์ เข็มทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
258 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
259 นางสาวเก็จกาญจน์ กนกแก้ว ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
260 นางสาวพรรณทิวา สระแก้ว เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
261 นายพูนสวัสดิ์ ยวงทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
262 นายพูนสวัสดิ์ ยวงทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
263 นายไพทูล หาดคำ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
264 นางฉัลยาญาราภรณ์ ทวีแสง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
265 นางสาวภาวินี ศรีน้อย เจ้าหน้าที่ธุรการ คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
266 นายยุทธ เบ้าทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
267 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
268 นายทันใจ ชูทรงเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
269 นายฉัตรนภดล คงยืน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองขุนศรีวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
270 ว่าที่ รต.วรวิทย์ กมล รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
271 นายธงชัย สวัสดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
272 นายสุธี ใจศิลป์ ศึกษานิเทศก์ สพม. ๓๓ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
273 นางตวงรัตน์ เกียรติคุณรัตน์ ศึกษานิเทศก์ สพม. ๓๓ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
274 นายประเสริฐสิทธิ์ สมใจหวัง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
275 นายประสิทธิ์ ทิพยบุญ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
276 นางสาวรุจีสวัสดิ์ ส่งเสริม ครูโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
277 ว่าที่ รต.ศักดิ์ณรงค์ วงศ์วาน ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
278 นายวันชัย นิลหุต ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
279 นายวชิระ เดชศิริ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
280 นายพูนสวัสดิ์ ยวงทอง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
281 นางฉัลยาญาราภรณ์ ทวีแสง ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
282 นายภูมินทร์ นันทะพันธ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
283 นางสาวสุรีรัตน์ หมื่นมี ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ    
284 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
285 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
286 นายกฤษ ละมูลมอญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๓๓ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
287 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.๓๓ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
288 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ สพม.๓๓ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
289 นายสนอง สินโพธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล สพม.๓๓ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
290 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์ สพม.๓๓ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
291 นายวัชรา สามาลย์ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผล สพม.๓๓ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
292 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน สพม.๓๓ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
293 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
294 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
295 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
296 นายนิเวศน์ เนินทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
297 นายยรรยง วงค์คำจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองบัววิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
298 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
299 นายองอาจ สุจินพรัหม ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
300 นายสุนทร พลศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
301 นางณัฐชานันท์ พระทองสุขสกุล รองผู้อำนวยการรักษาราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
302 นายธีรภาพ วลามิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
303 นายชัยณรงค์ ลอยประโคน รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
304 นางกิมาภรณ์ เติมสุข รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
305 นายชูชาติ คิดดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนขนาดมอญพิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
306 นางณัฐชานันท์ พระทองสุขสกุล รองผู้อำนวยการราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
307 นางรัตติยา ภิญญภาพ ครู โรงเรียนโชคเพชรพิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
308 นางกิมาภรณ์ เติมสุข รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
309 นางเกสร ทองศรี ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
310 นางเอมอร สงวนดี ครู โรงเรียนศรีไผทสมันต์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
311 นางกองแก้ว แพงสุดโท ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
312 นางรุ้งดาว กลิ่นหอม ครู โรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
313 นางสาวสุรางค์ทิพย์ สุขพูล ครู โรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
314 นายเอกพล สีบาง ครู โรงเรียนหนองอียอวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
315 นายวสุเทพ ฉิมถาวร ครู โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
316 นายเรืองณวิน มีดินดำ ครู โรงเรียนพนมดงรักวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
317 ว่าทีร้อยตรีกฤดิชญ์ภากรณ์ มนต์ดี ครู โรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
318 นายชัยณรงค์ ลอยประโคน รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
319 นายไพบูลย์ หัดรัดชัย ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
320 นางสาวศิริขวัญ ทองไทย ครู โรงเรียนวี่รวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
321 นางเยาวลักษณ์ ประทุม ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
322 นางสาววริษา พรหมบุตร ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
323 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
324 นางสาวจุไรรัตน์ ไชยหาญ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีไผทสมันต์ คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
325 นายสุรพงศ์ ปรากฏรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพนาสนวิทยา คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
326 นายวิทยา เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนนาบัววิทยา คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
327 นายสาโรจน์ พฤษภา ผู้อำนวยการโรงเรียนมหิธรวิทยา คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
328 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
329 นางณัฐชานันท์ พระทองสุขสกุล รองผู้อำนวยการราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
330 นายธีระวัฒน์ สุระศร ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
331 นางนรินทร โพธิ์สิงห์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
332 นางประใพวรรณ สมจันทร์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
333 นางสาวสุชาดา สามาลย์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
334 นางสาวปารณีย์ ชัยยิ่ง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
335 นายสมเกตุ ใจเมือง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
336 นายประโยชน์ นาคเขียว นักการ โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
337 นายสุทิน สุขแสวง นักการ โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
338 นายมานพ จันทร์ศิริ นักการ โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
339 นายยุทธติศาสตร์ แสงงาม นักการ โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
340 นายสมยศ ภาสดา นักการ โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
341 นายวัชรินทร์ จินดาศรี นักการ โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
342 นายพิสิทธิ์ ผะงาตุนัด นักการ โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
343 นายวัชรวิทย์ พระทองสุขสกุล ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
344 นายวัชรินทร์ บุญเที่ยง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายโสต ทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
345 นายกัมปนาท คงนุรัตน์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายโสต ทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
346 นางวิมลวรรณ งามสะอาด ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
347 นางสมใจ บุญโต ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
348 นางศิริพร ใจเมือง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
349 นางจันทา สังโสมา ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
350 นางสาวกมลชนก ธานี ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
351 นางสาวจามรี อนุพันธ์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายลงทะเบียน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
352 นางกิมาภรณ์ เติมสุข รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
353 นางปวีรัตน์ มีงาม ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
354 นางเกศินี เกลียวทอง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
355 นางสาวกฤติกา สุทธิธรรม ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
356 นางสาวสรรนิภา สีทา ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
357 นางนงเยาว์ จันทร์ศิริ แม่บ้าน โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
358 นางจิต เลิศถมสุวรรณ แม่บ้าน โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
359 นางสาวศรันยรัตน์ วัฒนะรัตน์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
360 นางสาวพรรณรพี พงศ์ผลาดิสัย เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
361 นางสาวกรรณิการ์ บุญทัพไทย ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
362 นางเยาวลักษณ์ ประทุม ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
363 นายธีระวัฒน์ สุระศร ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายบันทึกข้อมูล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
364 นางนรินทร โพธิ์สิงห์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายบันทึกข้อมูล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
365 นางประใพวรรณ สมจันทร์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายบันทึกข้อมูล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
366 นางสาวสุชาดา สามาลย์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายบันทึกข้อมูล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
367 นางสาวปารณีย์ ชัยยิ่ง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายบันทึกข้อมูล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
368 นายไพบูลย์ หัดรัดชัย ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
369 นางธัญญรัตน์ เจริญศิริ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
370 นายวรเชษฐ์ บุญยง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
371 นายบุญจันทร์ พิมพ์ประเสริฐ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
372 นางตรีเกศ รุจิยาปนนท์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณและการเงิน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
373 นางสุภัทรกุล มั่นหมาย ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณและการเงิน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
374 นางยุวดี ชมชื่นดี ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณและการเงิน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
375 นางปวีรา สวัสดิ์สิงห์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณและการเงิน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
376 นางสาวสรรนิภา สีทา ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณและการเงิน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
377 นางประใพวรรณ สมจันทร์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณและการเงิน ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
378 นายอดุลย์ บุราคร ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
379 นางสาวศิริขวัญ ทองไทย ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
380 นายเอนก นรสาร ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
381 นางเยาวลักษณ์ ประทุม ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
382 นายอดุลย์ บุราคร ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
383 นางสาวศิริขวัญ ทองไทย ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
384 นายเอนก นรสาร ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
385 นางเยาวลักษณ์ ประทุม ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
386 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการเขตสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
387 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
388 นายกฤษ ละมูลมอญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
389 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา    
390 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา    
391 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการที่ปรึกษา    
392 นายสฤษดิ์ วิวาสุขุ ผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการที่ปรึกษา    
393 นายนิเวศน์ เนินทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม คณะกรรมการที่ปรึกษา    
394 นายยรรยง วงค์คำจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองบัววิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษา    
395 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการที่ปรึกษา    
396 นายองอาจ สุจินพรัหม ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา    
397 นายสุนทร พลศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการที่ปรึกษา    
398 นายชัยสิทธิ์ ชิดชอบ ผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการที่ปรึกษา    
399 นายพัลลภ พัวพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการที่ปรึกษา    
400 นายไพชยนต์ จันทเขต ผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการที่ปรึกษา    
401 นายทันใจ ชูทรงเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษา    
402 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะกรรมการที่ปรึกษา    
403 นายวัชรา สามาลย์ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามฯ คณะกรรมการที่ปรึกษา    
404 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ คณะกรรมการที่ปรึกษา    
405 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน คณะกรรมการที่ปรึกษา    
406 นายสนอง สินโพะิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล คณะกรรมการที่ปรึกษา    
407 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์ คณะกรรมการที่ปรึกษา    
408 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
409 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน    
410 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินงาน    
411 นายองอาจ สุจินพรัหม ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
412 นายชัยสิทธิ์ ชิดชอบ ผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมพิสัย คณะกรรมการดำเนินงาน    
413 นายไพชยนต์ จันทเขต ผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินงาน    
414 นายพัลลภ พัวพันธู์ ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
415 นายสุนทร พลศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการดำเนินงาน    
416 นายทันใจ ชูทรงเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
417 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
418 นายนิเวศน์ เนินทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน    
419 นายยรรยง วงค์คำจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองบัววิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
420 นายวิทยา เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนนาบัววิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
421 นายยสุรพงศ์ ปรากฏรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพนาสนวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
422 นางสาวจุไรรัตน์ ไชยหาญ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีไผทสมันต์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
423 นายอำนาจ นวนิล ผู้อำนวยการโรงเรียนเทนมีย์มิตรประชา คณะกรรมการดำเนินงาน    
424 นายพิทักษ์ สุปิงคลัด ผู้อำนวยการโรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก คณะกรรมการดำเนินงาน    
425 นายเฉลิมชัย แสนสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล คณะกรรมการดำเนินงาน    
426 นายวายุคล จุลทัศน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีรามประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
427 นายสาโรจน์ พฤษภา ผู้อำนวยการโรงเรียนมหิธรวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
428 นายแชม มุ่งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าสว่างวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
429 นายวรพงศ์ มีมาก ผู้อำนวยการโรงเรียนนาดีวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
430 นายศุภชัย ชาวนา ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์ภักดี คณะกรรมการดำเนินงาน    
431 นายนิเวศ ทิวทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนโชคเพชรพิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
432 นายทศพร สระแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน    
433 นายไพบูรณ์ เมินขุนทด ผู้อำนวยการโรงเรียนพญารามวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
434 นางสาวทองใบ ตลับทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
435 นายทวีโชค งามชื่น ผู้อำนวยการโรงเรียนบุแกรงวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน    
436 นายชอบ พรหมบุตร ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองลีงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
437 นายวสันต์ ปัญญาธานี ผู้อำนวยการโรงเรียนสินรินทร์วิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
438 นายมนัด เทศทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนแร่วิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
439 นางสาวสุมณี บูรณ์เจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงนครประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
440 นายนิวัฒน์ โพธิมาศ ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสนิทวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
441 ว่าที่ ร.ต.บัญญัติ สมชอบ ผู้อำนวยการโรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน    
442 นายวิชิตชัย แข่งขัน ผู้อำนวยการโรงเรียนวังข่าพัฒนา คณะกรรมการดำเนินงาน    
443 นายวรวุธ สุทธิกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
444 นายศักดา ศรีผาวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนจารย์วิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน    
445 นางสาวจงบุญ จากภัย ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีสุขวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
446 นายรณภากาศ สุพรรณไกรสีห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนยางวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
447 นางจารุวรรณ บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนแตลศิริวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
448 นายนิวัติ ภัคภูริวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนขวาวใหญ่วิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
449 นายพีระศักดิ์ น่วมจะโป๊ะ ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
450 นายสมัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนพรมเทพพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน    
451 นายประหยัด ทองทา ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน    
452 นายพิศิษฐ์ ไพรสินธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนลานทรายพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน    
453 นายถนอม บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
454 นายชำนาญ เกตโสระ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งกุลาพิยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน    
455 นายจักรพงษ์ เจริญพร ผู้อำนวยการโรงเรียนช้างบุญวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
456 นายสุดใจ ศรีใหญ่ ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนแท่นพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน    
457 นายเสงี่ยม วงศ์พล ผู้อำนวยการโรงเรียนลำพลับพลาวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
458 นายฉัตรนภดล คงยืน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองขุนศรีวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
459 นายปิยะวัฒน์ ศรีไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนทับโพธิ์พัฒนวิทย์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
460 นายวิชัย สาลีงาม ผู้อำนวยการโรงเรียนสนมวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
461 นายวีรพงศ์ หมายสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนเทพ คณะกรรมการดำเนินงาน    
462 นายสุพินทร์ พุฒตาล ผู้อำนวยการโรงเรียนดอนแรดวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
463 นายสรรค์นิธิ เผ่าพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนธาตุศรีนคร คณะกรรมการดำเนินงาน    
464 นางจินดาภา บูรณ์เจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
465 นายบุญศักดิ์ บุญจูง ผู้อำนวยการโรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
466 นายสุดสาคร สุขสวัสดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนแกศึกษาพัฒนา คณะกรรมการดำเนินงาน    
467 นางสาวทัศนีย์ เนตรประโคน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองอียอวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
468 นายวสันต์ คำเกลี้ยง ผู้อำนวยการโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
469 นายศรีสุนทร ส่งเสริม ผู้อำนวยการโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
470 ว่าที่ ร.ต.อภินันท์ จันทเขต ผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรักวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
471 นายสมชัย นามสว่าง ผู้อำนวยการโรงเรียนโคกยางวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
472 นายธรรมนูญ มีเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนไทรแก้ววิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
473 นายกิตติชัย แผ่นจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
474 นายศักดิ์อนันต์ อนันตสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนตาเบาวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
475 นางสาวพิจิตรา คำมันตรี ผู้อำนวยการโรงเรียนปราสาทเบงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
476 นางณัฐกฤตา ธรรมธุระ ผู้อำนวยการโรงเรียนตานีวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
477 นายระวีวัฒน์ ศรีมารักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
478 นายอนุชา หลิมศิริวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
479 นายไพบูรย์ ศิริมา ผู้อำนวยการโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน    
480 นายสุวรรณ สายไทย ผู้อำนวยการโรงเรียนกระเทียมวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
481 นางอุดมพร สิงห์ชัย ผู้อำนวยการโรงเรียนตาคงวิทยา รัชมังคลาภิเษก คณะกรรมการดำเนินงาน    
482 นายอายุ คิดดี ผู้อำนวยการโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
483 นายขันติ จารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมศรีสำเภาลูน คณะกรรมการดำเนินงาน    
484 นายสุพิน บุญเยี่ยม ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย คณะกรรมการดำเนินงาน    
485 นายเสกสันต์ สัมฤทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม ๐๔ คณะกรรมการดำเนินงาน    
486 นายวุฒิชัย ภักดีรัตนางกูร ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพอุดมวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
487 นางวิไลวรรณ เหมือนชาติ ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
488 นางตวงรัตน์ เกียรติคุณรัตน์ ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
489 นายสุธี ใจศิล ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
490 นางนาถสุดา จินดาศรี ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
491 นางณัฐกานต์ ปีเหล่ ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
492 นายพิจิตร อุตตะโปน ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
493 นางพชรพรรณ ด่านวิไล ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
494 นายรวิชญุฒน์ ทองแม้น ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
495 นายดนัย คำผุย ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
496 นายสฤษดิ์ วิวาสุขุ ผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
497 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมจัดการศึกษา สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
498 นายวัชรา สามาลย์ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลฯ คณะกรรมการดำเนินงาน    
499 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโบายและแผน สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
500 นายจีระพรรณ เพียรมี ผู้อำนวยการโรงเรียนห้วยจริงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
501 นายพศิน บัวหุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
502 นายธีรภาะ วลามิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
503 นายวิทูรย์ พิมพ์ศิริ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
504 นายอาทร เสาสูง รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
505 ว่าที่ ร.ต.ทองดี ศรีวิเศษ รองผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน    
506 นายสัมฤทธิ์ เสาทอง ครู โรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
507 นางนุษย์นภา พิทยารักษ์ นักวิชาการศึกษาสพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
508 นางชัญรัตน์ ชูทอง นักวิชาการศึกษาสพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
509 นางสาวชฎารัตน์ สำนักนิตย์ พนักงานราชการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน    
510 นายภัทรชัย พึ่งตน พนักงานอัตราจ้าง สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
511 นางสาวปานา พระน้ำเที่ยง พนักงานอัตราจ้าง สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินงาน    
512 นางสาวกชพร ธรรมวิเศษ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมจารพัตวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน    
513 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดบริการสื่อโสตทัศนูปกรณ์    
514 นายวิทูรย์ พิมพ์ศิริ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดบริการสื่อโสตทัศนูปกรณ์    
515 นายบุญร่วม กลิ่นหอม ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดบริการสื่อโสตทัศนูปกรณ์    
516 นายอาทร เสาสูง รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดบริการสื่อโสตทัศนูปกรณ์    
517 นายเทิดศักดิ์ มั่นหมาย ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดบริการสื่อโสตทัศนูปกรณ์    
518 นายไพสิทธิ์ คงทน ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดบริการสื่อโสตทัศนูปกรณ์    
519 นางสาวกชพร ธรรมวิเศษ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมจารพัตวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสถานที่และจัดบริการสื่อโสตทัศนูปกรณ์    
520 นายอาทร เสาสูง รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
521 นางศิริรัตน์ สุขนิตย์ ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
522 นางพัชรี ศุภเขตกิจ ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
523 นางบุญเลี้ยง ชัยสุวรรณ ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
524 นางขวัญใจ หมายมี บุคลากรโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
525 นางอัมพิกา คงทน บุคลากรโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
526 นางณัชชา บูรณ์เจริญ บุคลากรโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
527 นางนวรัตน์ กมุทิรา บุคลากรโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
528 นางสาวเพชรลัดดา บริบูรณ์ บุคลากรโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
529 นางสาวภัทรภร สมานสวน บุคลากรโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
530 นางสาวลฎาภา สะปะสิริ บุคลากรโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
531 นางสาวมณชนาภัท นวลใส บุคลากรโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
532 นางสาวพรชนก แสวงงาม บุคลากรโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
533 นางสมร แสงชำนิ ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
534 นายพศิน บัวหุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพีธีการ    
535 นายวิชิตชัย แข่งขัน ผู้อำนวยการโรงเรียนวังข่าพัฒนา คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพีธีการ    
536 นายแชม มุ่งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าสว่างวิทยา คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพีธีการ    
537 นางสาวธนานุช ดุจจานุทัศน์ ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพีธีการ    
538 นายวันเฉลิม อุดมทวี ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพีธีการ    
539 นายนิวัติ ภัคภูริวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนขวาวใหญ่วิทยา คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพีธีการ    
540 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
541 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
542 นายวิทยา เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนนาบัววิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
543 นายพิทักษ์ สุปิงคลัด ผู้อำนวยการโรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
544 นายสุรพงศ์ ปรากฏรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพนาสนวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
545 นายอำนาจ นวนิล ผู้อำนวยการโรงเรียนเทนมีย์มิตรประชา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
546 นางจุไรรัตน์ ไชยหาญ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีไผทสมันต์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
547 นายสาโรจน์ พฤษภา ผู้อำนวยการโรงเรียนมหิธรวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
548 นายเฉลิมชัย แสนสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
549 นายวายุคล จุลทัศน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีรามประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
550 นายธีรภาพ วลามิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
551 นายชเรนทร์ จิตติพุทธางกูร ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
552 นายอนุชาติ นาเมืองรักษ์ ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
553 นางวิไลวรรณ เหมือนชาติ ศึกษานิเทศก์ สพม. 33 คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
554 นายพิจิตร อุตตะโปน ศึกษานิเทศก์ สพม. 33 คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์    
555 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
556 นายศุภชัย ชาวนา ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์ภักดี คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
557 นายไพบูลย์ เมินขุนทด ผู้อำนวยการโรงเรียนพญารามวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
558 นายนิเวศ ทิวทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนโชคเพชรพิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
559 นายทศพร สระแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
560 นางสาวทองใบ ตลับทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
561 นายสมศักดิ์ บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรพินท์พิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
562 นายสุพิชัย พลบูรณ์ศรี ครูโรงเรียนสรินธร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
563 นางมลิวัลย์ บุญเย็น ครูโรงเรียนสรินธร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
564 นายกฤตภัทร มุ่งดี ครูโรงเรียนสรินธร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
565 นางณัฐกานต์ ปีแหล่ ศึกษานิเทศก์ สพม. 33 คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
566 นายรวิชญุฒม์ ทองแม้น ศึกษานิเทศก์ สพม. 33 คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
567 นายชัยสิทธิ์ ชิดชอบ ผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
568 นายนิเวศน์ เนินทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
569 นายวรวุธ สุทธิกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
570 ว่าที่ร.ต.บัญญัติ สมชอบ ผู้อำนวยการโรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
571 นายจีระพรรณ เพียรมี ผู้อำนวยการโรงเรียนห้วยจริงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
572 นางจารุวรรณ บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนแตลศิริวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
573 นายศักดา ศรีผาวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนจารย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
574 นางกชพร ธรรมวิเศษ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมจารพัฒวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
575 นายนิวัติ ภัคภูริวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนขวาวใหญ่วิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
576 นายวิชิตชัย แข่งขัน ผู้อำนวยการโรงเรียนวังข่าพัฒนา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
577 นายรณภากาศ สุพรรณไกรสีห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนยางวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
578 นางสาวจงบุญ จากภัย ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีสุขวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
579 นายชวลิต รวรรณดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
580 นางสาวภิญญาพัชญ์ แบบอย่าง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
581 นางบุษบา จรัญศรี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
582 นางพชรพรรณ ด่านวิไล ศึกษานิเทศก์ สพม. 33 คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
583 นายสฤษดิ์ วิวาสุขุ ผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
584 นายวสันต์ ปัญญาธานี ผู้อำนวยการโรงเรียนสินรินทร์วิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
585 นายชอบ พรหมบุตร ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองลีงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
586 นายทวีโชค งามชื่น ผู้อำนวยการโรงเรียนบุแกรงวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
587 นายมนัด เทศทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนแร่วิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
588 นายนิวัฒน์ โพธิมาศ ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสนิทวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
589 นางสาวสุมณี บูรณ์เจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงนครประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
590 ว่าที่ ร.ต.ทองดี ศรีวิเศษ รองผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
591 นางราตรี พลเยี่ยม ครู โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
592 นางสาวรสกร ใบบัว ครู โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
593 นางสาวเชิญขวัญ พันธ์สุข ครู โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
594 นายไพรัตน์ ทองเถาว์ ครู โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
595 นางวิไลวรรณ เหมือนชาติ ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
596 นายองอาจ สุจินพรัหม ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
597 นายวสันต์ คำเกลี้ยง ผู้อำนวยการโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
598 ว่าที่ ร.ต.อภินันท์ จันทเขต ผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรักวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
599 นายสมชัย นามสว่าง ผู้อำนวยการโรงเรียนโคกยางวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
600 นายธรรมนูญ มีเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนไทรแก้ววิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
601 นายพศิน บัวหุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
602 นายกิตติชัย แผ่นจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
603 นายศักดิ์อนันต์ อนันตสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนตาเบาวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
604 นางสาวพิจิตรา คำมันตรี ผู้อำนวยการโรงเรียนปราสาทเบงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
605 นางณัฐกฤตา ธรรมธุระ รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนตานีวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
606 นายระวีวัฒน์ ศรีมารักษ์ รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
607 นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ ครู โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
608 นางทิพวรรณ ยืนยง ครู โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
609 นางสาวธิดาลักษณ์ ทวี ครู โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
610 นายชวลิต คุชิตา ครู โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม    
611 นายพัลลภ พัวพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
612 นายพีระศักดิ์ น่วมจะโป๊ะ ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
613 นายยรรยง วงค์คำจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองบัววิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
614 นายเสงี่ยม วงศ์พล ผู้อำนวยการโรงเรียนลำพลับพลาวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
615 นายพิศิษฐ์ ไพรสินธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนลานทรายพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
616 นายสมัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนพรมเทพพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
617 นายถนอม บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
618 นายชำนาญ เกตโสระ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งกุลาพิยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
619 นายสุดใจ ศรีใหญ่ ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนแท่นพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
620 นายจักรพงษ์ เจริญพร ผู้อำนวยการโรงเรียนช้างบุญวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
621 นายลมัย สวัสดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
622 นายอรรถพล พดภูงา ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
623 นายดนัย คำผุย ศึกษานิเทศก์ สพม.๓๓ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
624 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
625 นายฉัตรนภดล คงยืน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองขุนศรีวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
626 นายปิยะวัฒน์ ศรีไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนทับโพธิ์พัฒนาวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
627 นายวิชัย สาลีงาน ผู้อำนวยการโรงเรียนสนมวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
628 นายวีระพงศ์ หมายสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนเทพ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
629 นายสรรค์นิธิ เผ่าพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนธาตุศรีนคร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
630 นายสุพินทร์ พุฒตาล ผู้อำนวยการโรงเรียนดอนแรดวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
631 นายบุญศักดิ์ บุญจูง ผู้อำนวยการโรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
632 นางสาวทัศนีย์ เนตรประโคน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองอียอวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
633 นายสุดสาคร สุขสวัสดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนแกศึกษาพัฒนา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
634 นายวรวิทย์ กมล รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
635 นายไพทูล หาดคำ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
636 นายสุธี ใจศีล ศึกษานิเทศก์ สพม. 33 คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ/ศิลปวัฒนธรรมพื้นเมือง    
637 นายสุนทร พลศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
638 นายอนุชา หลิมศิริวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
639 นายไพบูลย์ ศิริมา ผู้อำนวยการโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
640 นายสุวรรณ สายไทย ผู้อำนวยการโรงเรียนกระเทียมวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
641 นายอายุ คิดดี ผู้อำนวยการโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
642 นางอุดมพร สิงห์ชัย ผู้อำนวยการโรงเรียนตาคงวิทยา รัชมังคลาภิเษก คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
643 นายขันติ จารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมศรีสำเภาลูน คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
644 นายสุพิน บุญเยี่ยม ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
645 นายเสกสันต์ สัมฤทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม ๐๔ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
646 นายวุฒิชัย ภักดีรัตนางกูรผู้อำนวยการโรงเรียน ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพอุดมวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
647 นายวีรเดช พูนทรัพย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
648 นายวัชรินทร์ ผลจันทร์งาม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
649 นายทันใจ ชูทรงเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
650 นายวรพงศ์ มีมาก ผู้อำนวยการโรงเรียนนาดีวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
651 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
652 นายศรีสุนทร ส่งเสริม ผู้อำนวยการโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
653 นายสุรพงศ์ ปรากฏรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพนาสนวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
654 นายชอบ พรหมบุตร ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองลีงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
655 นายประหยัด ทองทา ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีประทุมพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
656 นายฉัตรนภดล คงยืน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองขุนศรีวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
657 นายพิศิษฐ์ ไพรสินธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนลานทรายวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
658 นายนิเวศ ทิวทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนโชคเพชรพิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
659 นายวายุคล จุลทัศน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีรามประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
660 นางจิดาภา บูรณ์เจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
661 นายแชม มุ่งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าสว่างวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
662 นางสาวจุุไรรัตน์ ไชยหาญ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีไผทสมันต์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
663 นางสาวทองใบ ตลับทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
664 นางกชพร ธรรมวิเศษ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมจารพัฒวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
665 นายชนะศึก จินดาศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนตั้งใจวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
666 นายภูธร พวงสี รองผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวมและเรียนร่วม    
667 นายไพชยนต์ จันทเขต ผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
668 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
669 นายสาโรจน์ พฤษภา ผู้อำนวยการโรงเรียนมหิธรวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
670 นางสาวจุุไรรัตน์ ไชยหาญ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีไผทสมันต์ คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
671 นางณัฐชานันท์ พระทองสุขสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
672 นายชัยณรงค์ ลอยประโคน รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
673 นางกิมาภรณ์ เติมสุข รองผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
674 นายชูชาติ คิดดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
675 นายวสุเทพ ฉิมถาวร ครูโรงเรียนประาสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
676 นายเรืองณวิน มีดินดำ ครูโรงเรียนพนมดงรักวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
677 นายสงัด ศรีผ่องงาม ครูโรงเรียนสุรวิทยา คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
678 นายธีระวัฒน์ สุระศร ครูโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
679 นายดนัย คำผุย ศึกษานิเทศก์ สพม. 33 คณะกรรมการดำเนินการศูนย์พัฒนากลุ่มสาระกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน    
680 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 1 สุรวิทยาคาร    
681 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 1 สุรวิทยาคาร    
682 นายไพชยนต์ จันทเขต ผู้อำนวยการโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 1 สุรวิทยาคาร    
683 นายสุรพงศ์ ปรากฏรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพนาสนวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 1 สุรวิทยาคาร    
684 นายสาโรจน์ พฤษภา ผู้อำนวยการโรงเรียนมหิธร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 1 สุรวิทยาคาร    
685 นายพิทักษ์ สุปิงคุลัด ผู้อำนวยการโรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 1 สุรวิทยาคาร    
686 นายอำนาจ นวนิล ผู้อำนวยการโรงเรียนเทนมีย์มิตรประชา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 1 สุรวิทยาคาร    
687 นางสาวจุไรรัตน์ ไชยหาญ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีไผทสมันต์ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 1 สุรวิทยาคาร    
688 นายเฉลิมชัย แสนสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 1 สุรวิทยาคาร    
689 นายวายุคล จุลทัศน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีรามประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 1 สุรวิทยาคาร    
690 นายวิทยา เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนนาบัววิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 1 สุรวิทยาคาร    
691 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 2 สิรินธร    
692 นายวรพงศ์ มีมาก ผู้อำนวยการโรงเรียนนาดีวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 2 สิรินธร    
693 นายสมศักดิ์ บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรพินท์พิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 2 สิรินธร    
694 นายศุภชัย ชาวนา ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์ภักดี คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 2 สิรินธร    
695 นายนิเวศ ทิวทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนโชคเพชรพิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 2 สิรินธร    
696 นายทศพร สระแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 2 สิรินธร    
697 นายไพบูลย์ เมินขุนทด ผู้อำนวยการโรงเรียนพญารามวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 2 สิรินธร    
698 นางสาวทองใบ ตลับทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 2 สิรินธร    
699 นายชนะศึก จินดาศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนตั้งใจวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 2 สิรินธร    
700 นายแชม มุ่งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าสว่างวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 2 สิรินธร    
701 นายสฤษดิ์ วิวาสุขุ ผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 3 จอมพระ-เขวาสินรินทร์    
702 นายชอบ พรหมบุตร ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองลีงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 3 จอมพระ-เขวาสินรินทร์    
703 นายทวีโชค งามชื่น ผู้อำนวยการโรงเรียนบุแกรงวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 3 จอมพระ-เขวาสินรินทร์    
704 นายนิวัฒน์ โพธิมาศ ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสนิทวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 3 จอมพระ-เขวาสินรินทร์    
705 นายมนัด เทศทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนแร่วิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 3 จอมพระ-เขวาสินรินทร์    
706 นางสาวสุมณี บูรณ์เจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงนครประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 3 จอมพระ-เขวาสินรินทร์    
707 นายวสันต์ ปัญญาธานี ผู้อำนวยการโรงเรียนสินรินทร์วิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 3 จอมพระ-เขวาสินรินทร์    
708 นายนิเวศน์ เนินทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
709 นายจีระพรรณ เพียรมี ผู้อำนวยการโรงเรียนห้วยจริงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
710 ว่าที่ร.ต.บัญญัติ สมชอบ ผู้อำนวยการโรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
711 นายชัยสิทธิื ชิดชอบ ผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
712 นายวรวุธ สุทธิกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
713 นางสาวจงบุญ จากภัย ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีสุขวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
714 นางจารุวรรณ บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนแตลศิริวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
715 นายศักดา ศรีผาวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนจารย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
716 นางกชพร ธรรมวิเศษ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมจารพัตวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
717 นายนิวัติ ภัคภูริวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนขวาวใหญ่วิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
718 นายรณภากาศ สุพรรณไกรสีห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนยางวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
719 นายวิชิตชัย แข่งขัน ผู้อำนวยการโรงเรียนวังข่าพัฒนา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 4 ศรีสำโรง    
720 นายยรรยง วงค์คำจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองบัววิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 5 ท่าตูม-ชุมพล    
721 นายพีระศักดิื น่วมจะโป๊ะ ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 5 ท่าตูม-ชุมพล    
722 นายพัลลภ พัวพันธ์ุ ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 5 ท่าตูม-ชุมพล    
723 นายเสงี่ยม วงศ์พล ผู้อำนวยการโรงเรียนลำพลับพลาวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 5 ท่าตูม-ชุมพล    
724 นายประหยัด ทองทา ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 5 ท่าตูม-ชุมพล    
725 นายพิศิษฐ์ ไพรสินธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนลานทรายพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 5 ท่าตูม-ชุมพล    
726 นายสมัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนพรมเทพพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 5 ท่าตูม-ชุมพล    
727 นายชำนาญ เกตุโสระ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 5 ท่าตูม-ชุมพล    
728 นายจักรพงษ์ เจริญพร ผู้อำนวยการโรงเรียนช้างบุญวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 5 ท่าตูม-ชุมพล    
729 นายสุดใจ ศรีใหญ่ ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนแท่นพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 5 ท่าตูม-ชุมพล    
730 นายถนอม บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 5 ท่าตูม-ชุมพล    
731 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
732 นายทันใจ ชูทรงเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
733 นายปิยะวัฒน์ ศรีไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนทับโพธิ์พัฒนาวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
734 นายวิชัย สาลี ผู้อำนวยการโรงเรียนสนมวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
735 นายวีระพงศ์ หมายสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนเทพ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
736 นายสรรค์นิธิ เผ่าพันธ์ุ ผู้อำนวยการโรงเรียนธาตุศรีนคร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
737 นายสุพินทร์ พุฒตาล ผู้อำนวยการโรงเรียนดอนแรดวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
738 นายบุญศักดิ์ บุญจูง ผู้อำนวยการโรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
739 นายสุดสาคร สุขสวัสดิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนแกศึกษาพัฒนา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
740 นางจิดาภา บูรณ์เจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
741 นางสาวทัศนีย์ เนตรประโคน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองอียอวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
742 นายฉัตรนภดล คงยืน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองขุนศรีวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 6 ศรีนครเตา    
743 นายองอาจ สุจินพรัหม ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
744 นายวสันต์ คำเกลี้ยง ผู้อำนวยการโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
745 ว่าที่ร.ต.อภินันท์ จันทเขต ผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรักวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
746 นายสมชัย นามสว่าง ผู้อำนวยการโรงเรียนโคกยางวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
747 นายธรรมนูญ มีเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนไทรแก้ววิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
748 นายพสิน บัวหุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
749 นายกิตติชัย แผ่นจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
750 นายศักดิ์อนันต์ อนันตสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนตาเบาวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
751 นางสาวพิจิตรา คำมันตรี ผู้อำนวยการโรงเรียนปราสาทเบงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
752 นางณัฐกฤตา ธรรมธุระ รักษาการ ผู้อำนวยการโรงเรียนตานีวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
753 นายระวีวัฒน์ ศรีมารักษ์ รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
754 นายศรีสุนทร ส่งเสริม ผู้อำนวยการโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 7 ปราสาทเชิงพนม    
755 นายสุนทร พลศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 8 ศรีนครอัจจะ    
756 นายอนุชา หลิมศิริวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 8 ศรีนครอัจจะ    
757 นายสุวรรณ สายไทย ผู้อำนวยการโรงเรียนกระเทียมวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 8 ศรีนครอัจจะ    
758 นายไพบูลย์ ศิริมา ผู้อำนวยการโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 8 ศรีนครอัจจะ    
759 นางอุดมพร สิงห์ชัย ผู้อำนวยการโรงเรียนตาคงวิทยา รัชมังคลาภิเษก คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 8 ศรีนครอัจจะ    
760 นายขันติ จารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมศรีสำเภาลูน คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 8 ศรีนครอัจจะ    
761 นายสุพิน บุญเยี่ยม ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 8 ศรีนครอัจจะ    
762 นายวุฒิชัย ภักดีรัตนางกูร ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพอุดมวิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 8 ศรีนครอัจจะ    
763 นายเสกสันต์ สัมฤทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม ๐๔ คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 8 ศรีนครอัจจะ    
764 นายอายุ คิดดี ผู้อำนวยการโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการดำเนินการจัดนิทรรศการ สหวิทยาเขต 8 ศรีนครอัจจะ    
765 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการพิธีเปิด    
766 นายวิทูรย์ พิมพ์ศิริ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการพิธีเปิด    
767 นายไพสิทธิ์ คงทน ครู โรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการพิธีเปิด    
768 นายเทิดศักดิ์ มั่นหมาย ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการพิธีเปิด    
769 นายประเสริฐสิทธิ์ สมใจหวัง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการพิธีเปิด    
770 นางสาวิตรี ดีประดวง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการพิธีเปิด    
771 นางมนุย์นภา พิทยารักษ์ นักวิชาการศึกษาสพม.๓๓ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการพิธีเปิด    
772 นายสัมฤทธิ์ เสาทอง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการพิธีเปิด    
773 นายวสันต์ คำเกลี้ยง ผู้อำนวยการโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
774 นายวิทยา เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนนาบัววิทยา คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
775 นายทันใจ ชูทรงเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
776 นายสมศักดิ์ บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรพินท์พิทยา คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
777 นายจักรพงษ์ เจริญพร ผู้อำนวยการโรงเรียนช้างบุญวิทยา คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
778 นายชนะศึก จินดาศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนตั้งใจวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
779 นายทศพร สระแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
780 นายอายุ คิดดี ผู้อำนวยการโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
781 นายระวีวัฒน์ ศรีมารักษ์ รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
782 นายสมชาย พงศ์ทัศนะธาดา ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
783 นายวรวุฒิ แยบดี ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
784 นายอธิชา มีสิทธิ์ ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
785 นายสมชาย ปิยะไพร ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
786 ว่าที่ ร.ต.อภินันท์ จันทเขต ผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรักวิทยา คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
787 นายมนัด เทศทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนแร่วิทยา คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันกีฬา    
788 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
789 นายจีระพรรณ เพียรมี ผู้อำนวยการโรงเรียนห้วยจริงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
790 นายถนอม บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
791 นายอาทร เสาสูง ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
792 นายประยุทธ มะลิงาม รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
793 นายประจวบ บุญพอก ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
794 นายวินัย ศิริเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
795 นายวรวิทย์ กมล รองผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
796 นางยุพิน หมื่นสาย รองผู้อำนวยการโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
797 นางสุพิชฌาย์ เทศทอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
798 นางขวัญใจ หมายมี เจ้าหน้าที่โรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
799 ว่าที่ ร.ต.ทองดี ศรีวิเศษ รองผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
800 นายสมชิต พันตาอสง รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสนิทวิทยา คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
801 นายอนุชา หลิมศิริวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
802 นายนิวัติ ภัคภูริวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนขวาวใหญ่วิทยา คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
803 นางกชพร ธรรมวิเศษ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมจารพัตวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
804 นายสุพิน บุญเยี่ยม ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
805 นายชำนาญ เกตโสระ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งกุลาพิยาคม คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
806 นางสาวทัศนีย์ เนตรประโคน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองอียอวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
807 นายศักดิ์อนันต์ อนันตสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนตาเบาวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
808 นางสาวศิริลักษณ์ อินขาว รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรพินท์พิทยา คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
809 นางสาวกัญญาอร รัตนธีรากร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสินรินทร์วิทยา คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
810 นางสาวสิริวิมล บุญเชิด รองผู้อำนวยการโรงเรียนแตลศิริวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
811 นางกาญจนา พรหมบุตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
812 นางปราณี นามสว่าง รองผู้อำนวยการโรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
813 นางพัชรนันท์ เจริญศิริวิชญกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนสนมวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
814 นางสาวนิโลบล พุทธานุรักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
815 นายชวิศ สมบัติววงศ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
816 นายธีรภาพ วลามิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
817 นายสัมฤทธิ์ เสาทอง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
818 นายสุพิชัย พลบูรณ์ศรี ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสรุปและประเมินผล    
819 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
820 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
821 นายกฤษ ละมูลมอญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
822 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
823 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
824 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
825 นายนิเวศน์ เนินทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
826 นายยรรยง วงศ์คำจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองบัววิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
827 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
828 นายองอาจ สุจินพรัหม ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
829 นายสุนทร พลศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
830 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
831 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
832 นายสนอง สินโพธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
833 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
834 นายวัชรา สามาลย์ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
835 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
836 นางพชรพรรณ ด่านวิไล ศึกษานิเทศก์ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
837 นายสฤษดิ์ วิวาสุขุ ผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
838 นายธีรภาพ วรามิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
839 ว่าที่ ร.ต. ทองดี ศรีวิเศษ รองผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
840 นายนิเวศน์ เนินทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
841 นายจีระพรรณ เพียรมี ผู้อำนวยการโรงเรียนห้วยจริงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
842 ว่าที่ ร.ต. บัญญัต สมชอบ ผู้อำนวยการโรงเรียนสำรงทาบวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
843 นายวรวุธ สุทธิกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนกุดผไทประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
844 นายชัยสิทธิ์ ชิดชอบ ผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
845 นางจารุวรรณ บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนแตลศิริวิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
846 นายนิวัติ ภัคภูริวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนขวาวใหญ่วิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
847 นางสาวจงบุญ จากภัย ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีสุขวิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
848 นางกชพร ธรรมวิเศษ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมจารพัตวิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
849 นายรณภากาศ สุพรรณไกรสีห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนยางวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
850 นายศักดา ศรีผาวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนจารย์วิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
851 นายวิชิตชัย แข่งขัน ผู้อำนวยการโรงเรียนวังข่าพัฒนา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
852 นางสิริวิมล ทองเชิด รองผู้อำนวยการโรงเรียนแตลศิริวิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
853 นางประจวบ บุญพอก รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
854 นายภูมินทร์ เจริญสุข รองผู้อำนวยการโรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
855 นายชัยสิทธิ์ ชิดชอบ ผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
856 นายไสว บำรุงธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
857 นางสาวพนมพร แก้วใส รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
858 นางนงเยาว์ ผาสุก รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
859 นางพชรพรรณ ด่านวิไล ศึกษานิเทศก์ คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
860 นายทวี เจริญรัมย์ ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
861 นางจิรภา รัตนาวิวัฒน์ ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
862 นางศิริวรรณ วรรณดี ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
863 นางสาวกชพร สีหะวงษ์ ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
864 นางอรสา บุญยาพงษ์ ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
865 นายวิชัย จันทร์สอน ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
866 นางสาวทิพากร นามเดช ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
867 นางสาวอนงค์ แซ่โง้ว ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
868 นายประสงค์ โสมรัตนานนท์ ครู โรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
869 นางศิวพร นิลเนตร ครู โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
870 นางสาวยุพยง อธิรักษ์ศีล ครู โรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
871 นางสาวสุทธิรัตน์ คงไทย ครู โรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
872 นางจินตนา วงษ์สุนทร ครู โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
873 นายอนุวัฒน์ แก้วลอย ครู โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
874 นายชวลิตร วรรณดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
875 นางวัฒนา สมชอบ ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
876 นายธราดล บุญยาพงษ์ ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการดำเนินงานมหกรรมวิชาการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
877 นางสาวภิญญาพัชญ์ แบบอย่าง ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสารสนเทศและจัดทำข้อมูลการรับสมัคร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
878 นายสมัชชา แก้วกันหา ครูอัตราจ้าง โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสารสนเทศและจัดทำข้อมูลการรับสมัคร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
879 นายณกรณ์ บำรุงธรรม พนักงานราชการ โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสารสนเทศและจัดทำข้อมูลการรับสมัคร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
880 นางบุษบา จรัญศรี เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสารสนเทศและจัดทำข้อมูลการรับสมัคร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
881 นางสาวภิญญาพัชญ์ แบบอย่าง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสารสนเทศและจัดทำข้อมูลการรับสมัคร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
882 นายนิติวัฒน์ สมชอบ พนักงานราชการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสารสนเทศและจัดทำข้อมูลการรับสมัคร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
883 นายธีรภาพ วรามิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
884 นางนงเยาว์ ผาสุก รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
885 นายทวี เจริญรัมย์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
886 นางจิรภา รัตนาวิวัฒน์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
887 นางสาวกชพร สีหะวงษ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
888 นางศิริวรรณ วรรณดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
889 นางอรสา บุญยาพงษ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
890 นางสาวณิชชิศา เข็มทอง ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
891 นางสาวอนงค์ แซ่โง้ว ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
892 นายสมัชชา แก้วกันหา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
893 นายภานุวัฒน์ เอติยัติ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
894 นางสาวสุวพร แม่นงาม นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
895 นางสาวธิดารัตน์ ราศรี นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
896 นางสาวสุทธารัตน์ กลิ่นกลาง นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
897 นางบุษบา จรัญศรี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
898 นายไพสิทธ์ คงทน ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
899 นายเทิดศักดิ์ มั่นหมาย ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
900 นางรุ้งดาว กลิ่นหอม ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
901 นางสาวยุพยง อธิรักษ์ศีล ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
902 นายวิชัย จันทร์สอน ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
903 นายธีรภาพ วลามิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
904 นางนงเยาว์ ผาสุก รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
905 นายเทิดศักดิ์ มั่นหมาย ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
906 นายไพสิทธ์ คงทน ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
907 นายทวี เจริญรัมย์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
908 นายเก่งกานต์ แก่นดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
909 นางรุ้งดาว กลิ่นหอม ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
910 นายบุญร่วม กลิ่นหอม ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
911 นางสาวยุพยง อธิรักษ์ศีล ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
912 นายญิบหิรัญ นาคะวงศ์ เจ้าหน้าที่โรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
913 นายวิชัย จันทร์สอน ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
914 นายไสว บำรุงธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
915 นางวัฒนา สมชอบ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
916 นางศิริวรรณ วรรณดี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
917 นางอรสา บุญยาพงษ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
918 นางสาวทิพากร นามเดช ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
919 นางสาวอนงค์ แซ่โง้ว ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
920 นางสาวสุวพร แม่นงาม นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
921 นางสาวธิดารัตน์ ราศรี นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
922 นางสาวสุทธารัตน์ กลิ่นกลาง นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
923 นางสาวกชพร สีหะวงษ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
924 นางบุษบา จรัญศรี ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
925 นางสาวกชพร สีหะวงษ์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
926 นายวิชัย จันทร์สอน ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
927 นางสาวอนงค์ แซ่โง้ว ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
928 นายชวลิตร วรรณดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
929 นายทวี เจริญรัมย์ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
930 นางวัฒนา สมชอบ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
931 นางสาวสุวพร แม่นงาม นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการสรุปและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย    
932 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
933 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
934 นายกฤษ ละมูลมอญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
935 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
936 นายนิเวศ ทิวทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนโชคเพชรพิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
937 นายวรพงศ์ มีมาก ผู้อำนวยการโรงเรียนนาดีวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
938 นายสมศักดิ์ บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรพินทร์พิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
939 นายชนะศึก จินดาศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนตั้งใจวิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
940 นายไพบูรณ์ เมินขุนทด ผู้อำนวยการโรงเรียนพญารามวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
941 นางสาวทองใบ ตลับทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
942 นายทศพร สระแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินทร์พิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
943 นายศุภชัย ชาวนา ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรินทร์ภักดี คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
944 นายแชม มุ่งดี ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าสว่างวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
945 นายสุพิชัย พลบูรณ์ศรี หัวหน้ากลุ่มงานวิชาการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
946 นางสำเรียง ศรีเพชร หัวหน้ากลุ่มสาระฯวิทยาศาสตร์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
947 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
948 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
949 นายชิน ไทยยิ่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
950 นายประยุทธ มะลิงาม รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
951 นายภัทรพล หมวกเหล็ก รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
952 นางมิตรดี ดวงใจดี ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
953 นางมะลิ บุญสุยา ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
954 นายอำพล รติธรรมกุล ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
955 นางแพงศรี ศรีมงคล ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
956 ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ โรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
957 นายสุพิชัย พลบูรณ์ศรี หัวหน้ากลุ่มงานวิชาการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
958 นางสำเรียง ศรีเพชร หัวหน้ากลุ่มสาระฯวิทยาศาสตร์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
959 นายชิน ไทยยิ่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
960 นางสำเรียง ศรีเพชร หัวหน้ากลุ่มสาระฯวิทยาศาสตร์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
961 นายสุนทร กิ่งจันทร์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
962 นางสุภาภรณ์ โชติกาญจนวัฒน์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
963 นางสุทธิลักษณ์ สมใจหวัง ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
964 นายบูรณ์พิชย์ เครือวัลย์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
965 นายธำรงศักดิ์ บุญจรัส ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
966 นายประสิทธิ์ ตะวันหะ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
967 นายสุทิตย์ สันทัยพร ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
968 นายพงศกร ผจญกล้า พนักงานโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
969 นายสุชิต ยอดเพชร พนักงานโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
970 นายอำพล รติธรรมกุล ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
971 นายมนตรี ท้าวไทยชนะ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
972 นางกาญจนาพร สุจินพรัหม ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
973 นางยุพาจิตรา บุญจรัส ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
974 นางสาวจิรวรรณ ศรีชะอุ่ม ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
975 นางสาวจันทร์ศรี วสุวัชร์ ครูพิเศษ โรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
976 นางสาวรัชนีวรรณ เทียนทอง ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
977 นางสาวจิรัฐิกานต์ สมานรักษ์ ครูพิเศษ โรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
978 นางสาวณัฐสิวรรณ มีพรหมดี นักศึกษาฝึกประสบการณ์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
979 นางสาววิลัดดา สีอยู่พุ่ม นักศึกษาฝึกประสบการณ์ คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
980 นางสิริกร คงกล้า ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
981 นางสาวยิ่งลักษณ์ เติมกล้า ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
982 นายสุพิชัย พลบูรณ์ศรี หัวหน้ากลุ่มงานวิชาการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
983 นางกาญจนา พุ่มไหม ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
984 นางมลิวัลย์ บุญเย็น ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
985 นายกฤตภัทร มุ่งดี ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
986 นางสาวสิวพร ไพรกังวาล ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
987 นางสาวรัชนีวรรณ เทียนทอง ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
988 นางปฏิญญา ปิยโชติสกุลชัย ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
989 นางสาวจิรวรรณ ศรีชะอุ่ม ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
990 นางสาวยิ่งลักษณ์ เติมกล้า ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
991 นางอัชญา แก่นดี ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
992 นางสาวปนัดดา ทราจารวัตร เจ้าหน้าที่โรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
993 นางสำเรียง ศรีเพชร หัวหน้ากลุ่มสาระฯวิทยาศาสตร์ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
994 นางสมกิตต์ โอรสรัมย์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
995 นายสุพรรณ ก้านอินทร์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
996 นายทรงไทย ปิยโชติสกุลชัย ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
997 นายประยุทธ มะลิงาม รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
998 นางแพงศรี ศรีมงคล ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
999 นายธำรงศักดิ์ บุญจรัส ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
1000 นางวรรณเพ็ญ ศรีโคตร ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
1001 นางพรประภา เชื่อมทอง ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
1002 นายธีระวัฒน์ สมยิ่ง ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
1003 นางอัจฉริยา พรหมบุตร นักวิชาการเงินฯชำนาญการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
1004 นางสาวพนารัตน์ ลายทอง เจ้าหน้าที่การเงินโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
1005 นางเสาวดี งามปัญญา เจ้าหน้าที่การเงินโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
1006 นางกาญจนาพร สุจินพรัหม ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
1007 นายมานพ โนนสาลี เจ้าหน้าที่พัสดุโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
1008 นางสาวปรียนันท์ จุกหอม เจ้าหน้าที่พัสดุโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์    
1009 นายองอาจ สุจินพรัหม ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1010 ว่าที่ร้อยตรีอภินันทน์ จันทะเขต ผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรักวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1011 นายวสันต์ คำเกลี้ยง ผู้อำนวยการโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1012 นายกิตติชัย แผ่นจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1013 นายศรีสุนทร ส่งเสริม ผู้อำนวยการโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1014 นายศักดิ์อนันต์ อนันตสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนตาเบาวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1015 นางสาวพิจิตรา คำมันตรี ผู้อำนวยการโรงเรียนปราสาทเบงวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1016 นายธรรมนูญ มีเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนไทรแก้ววิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1017 นายสมชัย นามสว่าง ผู้อำนวยการโรงเรียนโคกยางวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1018 นายระวีวัฒน์ ศรีมารักษ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1019 นางณัฐกฤตา ธรรมธุระ รองผู้อำนวยการโรงเรียนตานีวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1020 นายจารุทัศน์ รู้รักษา รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1021 นายสมบูรณ์ ทิสารัมย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1022 นายยุพิน หมื่นสาย รองผู้อำนวยการโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1023 นายธนัญฐ์ศรันยู ญาติวงศ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรัก คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1024 นางจันทรา สารกิจ รองผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรัก คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1025 นายสามารถ หงษ์สูง รองผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรัก คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1026 นางสาวนิโลบล พุทธานุรักษ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1027 นายชัยพิชิต คนหาญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1028 นางสาวฐาปนี ปราบสิทธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1029 นายไกรสร ธุนาสูรย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนปราสาทเบงวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1030 นางสุนันทา ศิลาอ่อน รองผู้อำนวยการโรงเรียนไทรแก้ววิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1031 นายจำรัส เสียงเพราะ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโคกยางวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1032 นายสุรพล แพงเจริญ ครูปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1033 นางพรพิมล อินสุวรรโณ ครูปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1034 นายพศิน บัวหุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1035 นายสมบูรณ์ กะการดี ครูปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1036 นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1037 นางสาวยุพเรศ พระวัย ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1038 นายองอาจ สุจินพรัหม ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1039 นายวสันต์ คำเกลี้ยง ผู้อำนวยการโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1040 ว่าที่ร้อยตรีอภินันทน์ จันทะเขต ผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรักวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1041 นายพศิน บัวหุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1042 นายกิตติชัย แผ่นจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1043 นายศรีสุนทร ส่งเสริม ผู้อำนวยการโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1044 นายศักดิ์อนันต์ อนันตสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนตาเบาวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1045 นางสาวพิจิตรา คำมันตรี ผู้อำนวยการโรงเรียนปราสาทเบงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1046 นายธรรมนูญ มีเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนไทรแก้ววิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1047 นายสมชัย นามสว่าง ผู้อำนวยการโรงเรียนโคกยางวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1048 นายระวีวัฒน์ ศรีมารักษ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1049 นางอำนวย ธรรมธุระ รองผู้อำนวยการโรงเรียนตานีวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1050 นายจารุทัศน์ รู้รักษา รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1051 นายสมบูรณ์ กะการดี ครูปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1052 นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1053 นางสุจิตรา เจิมสม ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1054 นางสาวยุพเรศ พระวัย ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1055 ว่าที่ร้อยตรีนที ทรงประโคน ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1056 นายชวลิต คุชิตา ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1057 นางสาวพัชราภรณ์ สาสุข ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1058 นายฐิติพันธ์ มุตุมาจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1059 นางวารุณี แก้วสังข์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1060 นายเฉลิมศักดิ์ อนันมา ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1061 นายชวลิต คุชิตา ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1062 นางสาวยุพเรศ พระวัย ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1063 นายจารุทัศน์ รู้รักษา รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1064 นายสุขสันต์ ชุ่มชื่นดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1065 นายกิตติศักดิ์ สิทธิสมบูรณ์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1066 นายวัชรากร ใยแก้ว ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1067 นายสุรศักดิ์ เพ่งพิศ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1068 นายสมยศ กะการดี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1069 นางสาคร วัฒนกุล ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1070 นางสาวธิดาลักษณ์ ทวี ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1071 นายชวลิต คุชิตา ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1072 ว่าที่ร้อยตรีนที ทรงประโคน ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1073 นางสาวนภัสสร ธนาบูรณ์ พนักงานราชการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1074 นายสมบูรณ์ กะการดี ครูปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1075 นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1076 นางสุจิตรา เจิมสม ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1077 นางสาวยุพเรศ พระวัย ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1078 นายวีระ สระศิริ พนักงานราชการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1079 นายอนุชัย วันศรีรัตน์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1080 นายจิรภาส ภูลี ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1081 นางสาวสุกัญญา อิ่มใจ ครูโรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1082 นางวัลลภา สุขบรรเทิง ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1083 นายชินกร ศรีทร ครูโรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม 04 คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1084 นางวิริญญา ดุมกลาง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1085 นางสาวกัญญา วงษ์เกิด ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1086 นายวิชาญ เวชสถล ครูโรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1087 นายธนา ใสกระจ่าง ครูโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1088 นายธีระพงศ์ เขียวอ่อน ครูโรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1089 นางวิรงรอง จันทเขต ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1090 นางพิรุณนี สายยศ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1091 นายประเสริฐ ใจองอาจ ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1092 นางสุจินดา ศรีสวัสดิ์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1093 นางพิลาสลักษณ์ รวมธรรม ครูโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1094 นางกันธิมา ยวงแก้ว ครูโรงเรียนกระเทียมวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1095 นายสรวุฒิ รัตตัญญู ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1096 นางจุฬาลักษณ์ เสาสูง ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1097 นางนิพาภร เดชศิริ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1098 นายบัญชา สุริยะสุขประเสริฐ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1099 นางกวิศา สุนทรดี ครูโรงเรียนตาเบาวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1100 นางศศลักษณ์ สมชื่อ ครูโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1101 นายมนตรี จิตต์หาญ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1102 นายดิสทัต ทองดา ครูโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1103 นายเฉลิมพล พรหมสูง ครูโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1104 นายสราวุธ แพงเจริญ ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1105 นางชมพลอย ชุติแพทย์วิภา ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1106 นายบุญร่วม กลิ่นหอม ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1107 นายสมบูรณ์ ศรีสมศักดิ์ ครูโรงเรียนสนมวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1108 นายกิตติพัฒน์ อินจนา ครูโรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1109 นางสาวประกายวัลย์ ไชยเสริฐ ครูโรงเรียนสุรินทร์ภักดี คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1110 นางสาวพัชราภรณ์ สาสุข ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1111 นางธัญญวรัตน์ พรชัยอังกูร ครูโรงเรียนรามวิทยารัชมังคลาภิเษก คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1112 นายรวิชญ์ อานไมล์ ครูโรงเรียนลำพลับพลาวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1113 นายชุมพล วรรณดี ครูโรงเรียนท่าสว่างวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1114 นายครองสุข หาญไชย ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1115 นางสิรินุช ปฐมชาติ ครูโรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1116 นางมยุรี ปัญญาเอก ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1117 นางกันยา หลวงยี ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1118 นางวันทนา ยวงทอง ครูโรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1119 นายสุพัฒน์ จันทร์เหลือง ครูโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1120 นายวีรเดช มะแพทย์ ครูโรงเรียนทับโพธิ์พัฒนวิทย์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1121 นางผ่องศรี หงษ์สูง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1122 นางสมหวัง สุดโสม ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1123 นางรุ่งรัตน์ สุภาสัย ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1124 นางสาวกฤษณา ชูรัตน์ ครูโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1125 นางสาวชิตนาฎ เคนจัตุรัส ครูโรงเรียนเมืองบัววิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1126 นายสุรินทร์ โสฬส ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1127 นายสำรวย พันธุ์เพ็ง ครูโรงเรียนเทนมีย์มิตรประชา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1128 นางสาวณภัทร เนื่องมี ครูโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1129 นางสาวธรรมนูญรัตติ พิศลืม ครูโรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1130 นายธรรศ์พงษ์ นานวล ครูโรงเรียนกระเทียมวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1131 นางสุภาพร ลอยทอง ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1132 นางสาคร วัฒนกุล ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1133 นางสาวอำนวย ม่วงอร่าม ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1134 นายสุภชัย ไชยพลงาม ครูโรงเรียนเมืองบัววิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1135 นางสาวบุรี โปรยกลาง ครูโรงเรียนกระเทียมวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1136 นางสาวสวลักษณ์ บุญญะสิริสิทธิ์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1137 นางจุฬาลักษณ์ สุภิมารส ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1138 นางนิตยาพร พิมพ์ศรี ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1139 นางยุพิน บรรเทพ ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1140 นางสาวชุติปภา วรรณศรี ครูโรงเรียนสนมวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1141 พระเอกชัย ชยเมธี ผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณวิจิตรวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1142 นายภานุพันธ์ ศรีวงษ์ ครูโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1143 นางสาวสไบพร คำภิรมย์ ครูโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1144 นางวนรัตน์ รุ่งพิสิฐไชย ครูโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1145 นางสาวยุพเรศ พระวัย ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1146 นายประเสริฐ ทองอุดม ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1147 นางจันทร์เพ็ญ แสงดี ครูโรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1148 นางเยาวภา จันทร์เพ็ญ ครูโรงเรียนศรีไผทสมันต์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1149 นางสุจิตรา เจิมสม ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1150 นางสุนทรีย์ ก่อกุศล ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1151 นางเฉลิมชาติ งาขาว ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1152 นางวารุณี แก้วสังข์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1153 นายสมบูรณ์ กะการดี ครูปฎิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1154 นางสุจิตรา เจิมสม ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1155 นางสาวทฤฒมน เอี่ยมน้อย ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1156 นายชวลิต คุชิตา ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1157 นางรุ่งทิพย์ สายแสงจันทร์ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1158 นางสาวยุพเรศ พระวัย ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1159 นางสาวน้ำฝน แก้วแฉล้ม ครูอัตราจ้างโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1160 นายองอาจ สุจินพรัหม ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1161 นายวสันต์ คำเกลี้ยง ผู้อำนวยการโรงเรียนกาบเชิงวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1162 ว่าที่ร้อยตรีอภินันทน์ จันทะเขต ผู้อำนวยการโรงเรียนพนมดงรักวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1163 นายพศิน บัวหุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1164 นายกิตติชัย แผ่นจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1165 นายศรีสุนทร ส่งเสริม ผู้อำนวยการโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1166 นายศักดิ์อนันต์ อนันตสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนตาเบาวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1167 นางสาวพิจิตรา คำมันตรี ผู้อำนวยการโรงเรียนปราสาทเบงวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1168 นายธรรมนูญ มีเสนา ผู้อำนวยการโรงเรียนไทรแก้ววิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1169 นายสมชัย นามสว่าง ผู้อำนวยการโรงเรียนโคกยางวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1170 นายระวีวัฒน์ สีมารักษ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1171 นางอำนวย ธรรมธุระ รองผู้อำนวยการโรงเรียนตานีวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1172 นายจารุทัศน์ รู้รักษา รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1173 นายสมบูรณ์ กะการดี ครูปฎิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม    
1174 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1175 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1176 นายกฤษ ละมูลมอญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1177 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1178 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1179 นายสนอง สินโพธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1180 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1181 นายวัชรา สามาลย์ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผล คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1182 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1183 นายแสน แหวนวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1184 นายทวีศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1185 นายธีระทัศน์ อัครฉัตรรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1186 นายนิเวศน์ เนินทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองแวงวิทยาคม คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1187 นายยรรยง วงค์คำจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองบัววิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1188 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1189 นายองอาจ สุจินพรัหม ผู้อำนวยกาโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1190 นายสุนทร พลศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1191 นายสฤษดิ์ วิวาสุขุ ผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1192 นายธีรภาพ วลามิตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1193 ว่าที่ ร.ต.ทองดี ศรีวิเศษ รองผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1194 นายสฤษดิ์ วิวาสุขุ ผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1195 นายชอบ พรหมบุตร ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองลีงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1196 นายทวีโชค งามชื่น ผู้อำนวยการโรงเรียนบุแกรงวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1197 นายวสันต์ ปัญญาธานี ผู้อำนวยการโรงเรียนสินรินทร์วิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1198 นายนิวัฒน์ โพธิมาศ ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสนิทวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1199 นางสาวสุมมณี บูรณ์เจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงนครประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1200 นายมนัด เทศทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนแร่วิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1201 ว่าที่ ร..ต. ทองดี ศรีวิเศษ รองผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1202 นางศิวพร นิลเนตร ครู รักษาการตำแหน่ง รอง ผอ. ร.ร.จอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1203 นายสุชาติ ศรีเพชร ครู รักษาการตำแหน่ง รอง ผอ. ร.ร.จอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1204 นางนพรัตน์ วิวาสุขุ ครู รักษาการตำแหน่ง รอง ผอ. ร.ร.จอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1205 นายชูชาติ ชูแก้ว ครู รักษาการตำแหน่ง รอง ผอ. ร.ร.จอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1206 นายครรชิต วงศ์เหิม ครู รักษาการตำแหน่ง รอง ผอ. ร.ร.จอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1207 นางสาวรสกร ใบบัว ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1208 นางสาวเสาวภา ทองนำ ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1209 นางสาวสุรัตนา จินดาศรี ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1210 นางบังอร ชูแก้ว ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1211 นางอลิษา พิมวงษา ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1212 นายสายชล ศรีวิเศษ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1213 นายฐิตินันท์ ธนปฐมพงศ์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1214 นางสุวภา ภิญโญภาพ ครูโรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1215 นางราตรี พลเยี่ยม ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1216 นางสาวเชิญขวัญ พันธ์สุข ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1217 นางสุวภา ภิญโญภาพ ครู โรงเรียนประสาทวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1218 นางอลิษา พิมวงษา ครู โรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1219 นางยสายชล ศรีวิเศษ ครู โรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1220 นายพีรพันธ์ เสริมศิริ ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1221 นายเชิด ชูตาลัด ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1222 นางสาวสวรีย์ มีพร้อมพล พนักงานราชการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1223 นางสาวมนัสวี เวชกามา ครูอัตราจ้างโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1224 นายไพรัตน์ ทองเถาว์ ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลการรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1225 นายชิน ไทยยิ่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1226 นายครรชิต วงศ์เหิม ครู รักษาการตำแหน่ง รอง ผอ. ร.ร.จอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1227 นางสาวรสกร ใบบัว ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1228 นางจุราภรณ์ ภูวดลไพโรจน์ ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1229 นางสาวสุรัตนา จินดาศรี ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1230 นางบังอร ชูแก้ว ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1231 นางสาวกัญญารัตน์ แสวงสุข ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1232 นายพิเชฐ นับถือดี ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1233 นายนพดล บุตรลักษณ์ ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1234 นางเยาวรัตน์ โตพูนพิพัฒน์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1235 นางวรรณา สิยาชีพ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1236 นายไพรัตน์ ธรรมวิสุทธิ์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1237 นางฉัณแข รัตตัญญู ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1238 นายสายชล ศรีวิเศษ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1239 นางปรารถนา นิสงรัมย์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1240 นายฐิตินันท์ ธนปฐมพงศ์ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1241 นางสาวพิมพ์พร สุขแล้ว ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1242 นางสาวอวตี บัณฑิตนิธิกุล ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1243 นางสาวอัชฎาพร ใจใหญ่ ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1244 นางอลิษา พิมพวงษา ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1245 นางราตรี พลเยี่ยม ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1246 นางสาวเชิญขวัญ พันธุ์สุข ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1247 นางจุราภรณ์ ภูวดลไพโรจน์ ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1248 นางสาวพิมพกานต์ สมานุหัส ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1249 นางสาวกัญญารัตน์ แสวงสุข ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1250 นางสาวเชิญขวัญ พันธุ์สุข ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1251 นายนภดล หมายถูก ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1252 นายพิเชฐ นับถือดี ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1253 นางสาวสุพรรณี มณีศรี ครูโรงเรียนไทรแก้ววิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1254 นางสาวศิริวรรณ พิมพ์ทอง ครูโรงเรียนขวาวใหญ่วิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1255 นางบังอร ชูแก้ว ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1256 นางสาวภัทธิรา สุมาลี ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1257 นางสาวภรณ์กนก เติมใจ ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1258 นางสาวมนัสวี เวชกามา ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1259 นางฐิตินันท์ ธรปฐมพงศ์ ครู โรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1260 นายครรชิต วงศ์เหิม ครู รักษาการตำแหน่ง รอง ผอ. ร.ร.จอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1261 นางสาวรสกร ใบบัว ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1262 นางสาวสุรัตนา จินดาศรี ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1263 นางราตรี พลเยี่ยม ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1264 นางสาวเชิญขวัญ พันธุ์สุข ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1265 นางสาวธัญภัค รุ่งเรือง เจ้าหน้าที่ธุรการ ร.ร.จอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1266 ว่าที่ ร..ต. ทองดี ศรีวิเศษ รองผู้อำนวยการโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1267 นายไพรัตน์ ทองเถาว์ ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1268 นางสาวเชิญขวัญ พันธุ์สุข ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1269 นางราตรี พลเยี่ยม ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1270 นางสาวมนัสวี เวชกามา ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1271 นางสาวภัทธิรา สุมาลี ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1272 นางนพรัตน์ วิวาสุขุ ครู รักษาการตำแหน่ง รอง ผอ. ร.ร.จอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1273 นางสาวเสาวภา ทองนำ ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1274 นางสาวรสกร ใบบัว ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1275 นางราตรี พลเยี่ยม ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1276 นางสาวสุรัตนา จินดาศรี ครูโรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ    
1277 นายยรรยง วงค์คำจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองบัววิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1278 นายพัลลภ พัวพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1279 นายถนอม บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1280 นายประหยัด ทองทา ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1281 นายพีระศักดิ์ น่วมจะโป๊ะ ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1282 นายจักรพงษ์ เจริญพร ผู้อำนวยการโรงเรียนช้างบุญวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1283 นายสมัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนพรมเทพพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1284 นายเสงี่ยม วงศ์พล ผู้อำนวยการโรงเรียนลำพลับพลาวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1285 นายชำนาญ เกตุโสระ ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1286 นายสุดใจ ศรีใหญ่ ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนแท่นพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1287 นายพิศิษฐ์ ไพรสินธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนลานทรายพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1288 นายรัชพงษ์ อ่อนอก รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1289 นายวินัย ศิริเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1290 นายสันติ นามสว่าง รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1291 นายสุโขทัย เครือศรี รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1292 ว่าที่ร้อยโทชยพล บุตรศาสตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนลานทรายพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1293 นางอัญชลี มะลิหวล ครู รักษาการตำแหน่ง รองผอ.ร.ร.ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1294 นางกิ่งแก้ว เนาว์สูงเนิน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1295 นายประสิทธิ์ ทิพยบุญ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1296 นางจีราพร เอ็นดู ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1297 นางประภา แข่งขัน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1298 นางสาวอารุณี บุญยืน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1299 นางสุบรรณิภา แก่นแก้ว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1300 นางกิ่งดาว ผงทวี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1301 นางอำพา ปรากฏชื่อ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1302 นายปรีชา พรมแก้ว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1303 นายมนตรี สุดาปัน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1304 นายกฤตภาส มาลาคำ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1305 นายโกวิท เกลือสีโท ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1306 นายนพสิทธิ์ เสาวดาน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1307 นายวัฒนา กิ่งจันทร์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1308 นายอรรถพล พดภูงา เจ้าหน้าที่ Admin โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1309 นางกาญจนา พรหมบุตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1310 นางลมัย สวัสดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1311 นางณัฐธยาน์ นอกุล ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1312 นายพัลลภ พัวพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1313 นายรัชพงษ์ อ่อนอก รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1314 นายวินัย ศิริเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1315 นางกาญจนา พรหมบุตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1316 นายสมชาย พงศ์ทัศนะธาดา ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1317 นายพอย สุดจำนง ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1318 นายนิรันดร์ ถนอมทรัพย์ ครูโรงเรียนสำโรงทาบ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1319 นายนัธทวัฒน์ ลับโกษา ครูโรงเรียนศีขรภูมิพิสัย คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1320 นายเอกพล สีบาง ครูโรงเรียนหนองอียอวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1321 นายเดชา คิดกล้า ครูโรงเรียนสุรพินท์พิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1322 นางพยอม สีมาวงษ์ ครูโรงเรียนโชคเพชรพิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1323 นายพรชัย ซ่ำศาสตร์ ครูโรงเรียนตานีวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1324 นายโกวิท เกลือสีโท ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1325 นางลมัย สวัสดี ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1326 นายพอย สุดจำนง ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1327 นายพัลลภ พัวพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1328 นางกาญจนา พรหมบุตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1329 นายรัชพงษ์ อ่อนอก รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1330 นายวินัย ศิริเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1331 นางอัญชลี มะลิหวล ครู รักษาการตำแหน่ง รองผอ.ร.ร.ท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1332 นายสมชาย พงศ์ทัศนะธาดา ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1333 นายขวัญชัย ถึงดี ครูโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1334 นายจีรศักดิ์ วงษ์ศรี ครู โรงเรียนสินรินทร์วิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1335 นางสาวโกสุม ทิวคู่ ครู โรงเรียนพนมดงรักวิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1336 นายกัณฑ์อเนก บุญลาภ ครู โรงเรียนโนนเทพ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1337 นางเทียมจันทร์ เทศบุตร ครู โรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1338 นายเกรียงศักดิ์ ศรีสุวรรณ ครู โรงเรียนรามวิทยารัชมังคลาภิเษก คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1339 นางลัดดา นาสาวงค์ ครู โรงเรียนปราสาทเบงวิทยา คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1340 นางลมัย สวัสดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1341 นางณัฐธยาน์ นอกุล ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1342 นายประสบสุข บุตรงาม ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1343 นายนิรุท โบราณประสิทธิ์ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1344 นายอรรถพล พดภูงา เจ้าหน้าที่ ICT โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1345 นางณัฐธยาน์ นอกุล ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายข้อมูลรับสมัคร (Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1346 นางกิ่งแก้ว เนาว์สูงเนิน ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1347 นางรัตนา เนื่องขันตรี ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1348 นายกัณตภณ อังสนุ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1349 นายอรรถพล พดพูงา เจ้าหน้าที่ ICT โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1350 นางสาวน้ำทิพย์ นาคแสง ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1351 นางสาวรัตนา เอ็นดู นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1352 นางสาวศิริพร วัชรกุล นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1353 นางณัฐธยาน์ นอกุล ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1354 นายกฤตภาส มาลาคำ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1355 นางนเรศินี แข่งขัน ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1356 นางสาวกนกอร หมื่นเจริญ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1357 นางสาวยลภัทร โพธิ์ศรี ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1358 นางสาวจิตตานันท์ บุญบรรลุ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1359 นางสาวฐิติรัตน์ เสียงเพราะ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1360 นางสุพิศ บุญปก ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการรับรายงานตัว ลงทะเบียนและบันทึกการเข้าร่วมแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1361 นางกาญจนา พรหมบุตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1362 นายกัมปนาท คงนุรัตน์ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1363 นายวัชระวิชย์ พระทองสุขสกุล ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1364 นายจรูญ ชัยยิ่ง ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1365 นายชานนท์ รักษาภายใน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1366 นางเตือนใจ พวงเพ็ชร ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1367 นางชนัดดา อัมพะวะสิริ ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1368 นายสิทธิศักดิ์ เอ็นดู ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1369 นายกฤตภาส มาลาคำ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1370 นายโกวิท เกลือสีโท ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1371 นางพัทยา ห่อทรัพย์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1372 นายนพสิทธิ์ เสาวดาน ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1373 นายชอบ โสรถาวร ช่างครุภัณฑ์ โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1374 นายประม้วน ทองคำ ยาม โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1375 นายธีระชัย ช่วยทำ ยาม โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1376 นายณัฐพงศ์ สายบุตร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1377 นายศักดิ์สิทธิ์ ประทุมทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1378 นายอรรถพล สระแก้ว นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1379 นายขวัญชัย ถึงดี ครู โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1380 นายปรีชา พรมแก้ว ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1381 นายวัฒนา กิ่งจันทร์ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1382 นางอัญชลี มะลิหวล ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1383 นางกนกลักษณ์ เกษีสังข์ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1384 นางสาวพราวรัตน์ สะอาดยิ่ง ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1385 นางณัฏฐิยา ชิดนอก ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1386 นางรุ่งทิวา หล่าแสนเมือง ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1387 นางจันทิรา เกตุโสระ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1388 นายโกวิท เกลือสีโท ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1389 นางสาวลัดดาวัลย์ กรวยทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1390 นางสาวพีรยา เพ็งน้ำคำ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1391 นางสาวสุธิดา สุขตาม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1392 นางสาวมนทิวา นาเมืองรักษ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1393 นางจันทร์เพ็ญ แก่นแก้ว ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1394 นางสาวนันท์ณภัส เนื้อแก้ว ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1395 นายประเทียร แก้วชนะ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1396 นายสาลี มณีศรี ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1397 นายสมศักดิ์ พิศเพ็ง ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1398 นายบุญประเสริฐ วันดี ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1399 นายอุทัย สมเพ็ชร ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1400 นายอรรถพล พดภูงา ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1401 นายนพสิทธิ์ เสาวดาน ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1402 นายวิบูลย์ บัวเงิน ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1403 นางศริญ เชยคำแหง ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1404 นางอำพา ปรากฏชื่อ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1405 นางพนม สุวงศ์ ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1406 นายมนตรี สุดาปัน ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1407 นายโกวิท เกลือสีโท ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1408 นายนพสิทธิ์ เสาวดาน ครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1409 นายณัฐพงศ์ สายบุตร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1410 นายศักดิ์สิทธิ์ ประทุมทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1411 นายอรรถพล สระแก้ว นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1412 นายอรรถพล พดภูงา เจ้าหน้าที่ ICT โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1413 นางณัฎฐิยา ชิดนอก ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปผลและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1414 นายกฤตภาส มาลาคำ ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปผลและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1415 นางรุ่งทิวา หล่าแสนเมือง ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปผลและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1416 นางณัฐธยาน์ นอกุล ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปผลและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1417 นางสาวจิตตานันท์ บุญบรรลุ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปผลและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1418 นางสาวฐิติรัตน์ เสียงเพราะ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปผลและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1419 นางสาวลัดดาวัลย์ กรวยทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปผลและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1420 นางสาวพีรยา เพ็งน้ำคำ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปผลและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1421 นางลมัย สวัสดี ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายสรุปผลและประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1422 นายยรรยง วงค์คำจันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองบัววิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1423 นายพัลลภ พัวพันพัวพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1424 นายถนอม บุญโต ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1425 นายประหยัด ทองทา ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีปรทุมพิทยาคม คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1426 นางกาญจนา พรหมบุตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ คณะกรรมการที่ปรึกษาพิจารณาผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1427 ห้างหุ้นส่วนจำกัด บำรุงยนต์ สุรินทร์ ผู้แทนจำหน่ายรถยนต์อีซูซุจังหวัดสุรินทร์ ให้การสนับสนุนในการจัดงาน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1428 การกีฬาแห่งประเทศไทย จังหวัดสุรินทร์ ให้การสนับสนุนในการจัดงาน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา    
1429 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1430 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1431 นายกฤษ ละมูลมอญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1432 ผู้อำนวยการกลุ่ม ทุกกลุ่ม สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1433 นายสุนทร พลศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1434 นายดนัย คำผุย ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1435 นางนาถสุดา จินดาศรี ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1436 นายวัชรา สามาลย์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1437 นายอายุ คิดดี ผู้อำนวยการโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1438 นายสุพิน บุญเยี่ยม ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1439 นายมังกร เป็นสุข ครูโรงเรียนกระเทียมวิทยา คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1440 นายศราวุธ จันทร์วิเศษ ครูโรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1441 นางยุพาพรรณ เกษเมือง ครูโรงเรียนตาคงวิทยา ฯ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1442 นายปิยะพงษ์ พรหมบุตร ครูโรงเรียนเทพอุดมวิทยา คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1443 นายสมชาย เกตวิจิตต์ ครูโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1444 นางวรรณี พูนเสงี่ยมศิลป์ ครูโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1445 นายมนตรี อกอุ่น ครูโรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม 04 คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1446 นายสมปราชญ์ ยิ่งหาญ ครูโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1447 นายประวิทย์ คดีเวียง ครูโรงเรียนมัธยมศรีสำเภาลูน คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1448 นายวีรเดช พูนทรัพย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1449 นางอิงอร ผลจันทร์งาม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1450 นางสาวพาสันติ บุญธรรม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1451 นายจำรูญ สุขอุ้ม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1452 นายจิตรภณ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1453 นายวัชรินทร์ ผลจันทร์งาม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประสานงาน ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1454 นายกฤษฎากร แก่นดี ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการจัดการระบบ(Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1455 นายวัชรินทร์ ผลจันทร์งาม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการจัดการระบบ(Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1456 นายปิยะพงษ์ พรหมบุตร ครูโรงเรียนเทพอุดมวิทยา คณะกรรมการจัดการระบบ(Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1457 นางเสาวลักษณ์ บัวบาน ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการจัดการระบบ(Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1458 นางสาวชมพูนุช ฉลาดเฉลียว โรงเรียนสังขะ คณะกรรมการจัดการระบบ(Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1459 นางจินดาพร สุขหมั่น ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการจัดการระบบ(Admin) ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1460 นายจำรูญ สุขอุ้ม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1461 นายศรีชัย หวังสม ครูโรงเรียนกระเทียมวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1462 นายมังกร เป็นสุข ครูโรงเรียนกระเทียมวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1463 นายวิทยา รอบรู้ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1464 นางปัทยาวดี ขวัญรัมย์ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1465 นายศราวุธ จันทร์วิเศษ ครูโรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1466 นายประวิทย์ คดีเวียง ครูโรงเรียนมัธยมศรีสำเภาลูน คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1467 นายเอกกร สีดามาตย์ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1468 นายอนัน ขาวงาม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1469 นายสมชาย เกตวิจิตร ครูโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1470 นางยุพาพรรณ เกษเมือง ครูโรงเรียนตาคงวิทยา ฯ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1471 นางนิตยา ทองสะคู ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1472 นางวรรณี พูนเสงี่ยมศิลป์ ครูโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1473 นายสมปราชญ์ ยิ่งหาญ ครูโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1474 นายปิยะพงษ์ พรหมบุตร ครูโรงเรียนเทพอุดมวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1475 นายนรินทร์ อนงค์ชัย ครูโรงเรียนเทพอุดมวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1476 นางปานระวี มั่นยืน ครูโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1477 นายธนดล คำเสมอ ครูโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1478 นางสาวชมพูนุช ฉลาดเฉลียว ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1479 นางจินดาพร สุขหมั่น ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1480 นายมนตรี อกอุ่น ครูโรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม 04 คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1481 นายฐานะ บุญรอด ครูโรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม 04 คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1482 นางเสาวลักษณ์ บัวบาน ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1483 นายธีระวัฒน์ สุระศร ครูโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1484 นางสาวเยาวลักษณ์ ซื่อสัตย์ ครูโรงเรียนเทพอุดมวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1485 นางสาวณัฏฐกันยภรณ์ โสพัฒน์ ครูโรงเรียนเทพอุดมวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1486 นายอาทิตย์ สุขประเสริฐ ครูโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการกลาง ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1487 นายไพบูรณ์ ศิริมา ผู้อำนวยการโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1488 นายทรงชัย บุญสุยา ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1489 นางรัตนพรรณ สุขสวัสวัสดิ์ ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1490 นางปานชนก ขวัญอ่อน ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1491 นายเอนก นรสาร ครูโรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1492 นางภูริตา จันทสุข ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1493 นายอนุสรณ์ จันทสุข ครูโรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1494 นายเอกกร สีดามาตย์ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1495 นายอนัน ขาวงาม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1496 นายเมธาวี บริสุทธิ์ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1497 นายชรินทร์ มหานาม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1498 นางปัทยาวดี ขวัญรัมย์ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1499 นางนิตยา ทองสะคู ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1500 นางอาภัสรา บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1501 นายศักดิ์กฤษ ประดับประดา ครูโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1502 นายภาสกร นามสวัสดิ์ ครูโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1503 นายสมชาย เกตวิจิตร ครูโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1504 นายโกเมน เห็นได้ตอบ ครูโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1505 นายศรีชัย หวังสม ครูโรงเรียนกระเทียมวิทยา คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1506 นายประเสริฐ บุญมาก ครูโรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม 04 คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1507 นายชูชาติ คิดดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1508 นายชวิส สมบัติวงศ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1509 นายประสงค์ ตอนศรี รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1510 นางภรชนก ใจศีล ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1511 นางจินดาพร สุขหมั่น ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1512 นางสาวชมพูนุช ฉลาดเฉลียว ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1513 นางเสาวลักษณ์ บัวบาน ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1514 นางสาวกุลจิรา ชุมด้วง ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1515 นางสาววีณา แววกระโทก ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1516 นายคีตะ กระจายศิลป์ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1517 นายวีระยุทธ พิมวงษา โรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1518 นายวัชระ โกติรัมย์ โรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1519 นายกัมปนาท พวงบุญ โรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝายจัดสถานที่ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1520 นายบุญช่วย ถ้วยทอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1521 นายจำรูญ สุขอุ้ม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1522 นางสาวพาสันติ บุญธรรม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1523 นายวัชรินทร์ ผลจันทร์งาม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1524 นางธัญชนก สุตวณิชย์ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1525 นางอิงอร ผลจันทร์งาม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1526 นายจิตรภณ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1527 นางเสาวลักษณ์ บัวบาน ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1528 นางสาววิชุดา อยู่นาน ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1529 นางสาวแคทรียา วังเย็น ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1530 นายอายุ คิดดี ผู้อำนวยการโรงเรียนพระแก้ววิทยา คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1531 นายวีรเดช พูนทรัพย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1532 นายจำรูญ สุขอุ้ม ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1533 นางสาวธีรารัตน์ เทียรวิวัฒนา ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1534 นางปัทยาวดี ขวัญรัมย์ ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1535 นางสาวสุวิมล มงคลสาร ครูโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการฝ่ายงบประมาณ ศูนย์พัฒนากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี    
1536 นายสำเริง บุญโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1537 นายจำลอง ผู้สมเก่า รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1538 นายกฤษ จงมูลมอญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1539 นายทันใจ ชูทรงเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1540 นายศรีสุนทร ส่งเสริม ผู้อำนวยการโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1541 นายประหยัด ทองทา ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1542 นายชนะศึก จินดาศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนตั้งใจวิทยา คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1543 นายวัชรา สามาลย์ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามฯ สพม.33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1544 นางชมพูทิพย์ ธรรมโสภณ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1545 นางสาวชูจิตร ชูทรงเดช ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ สพม.33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1546 นายลาย สมเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน สพม.33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1547 นายสนอง สิรโพธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารบุคคล คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1548 นางลัดดาวัลย์ เพ่งเล็งดี ผู้อำนวยการกลุ่มบริการการเงินและสินทรัพย์ สพม.33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1549 นางณัฐกานต์ ปีแหล่ ศึกษานิเทศก์ สพม.33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1550 นางตวงรัตน์ เกียรติคุณรัตน์ ศึกษานิเทศก์ สพม.33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1551 นางนาถสุดา จินดาศรี ศึกษานิเทศก์ สพม.33 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1552 นายทันใจ ชูทรงเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1553 นายศรีสุนทร ส่งเสริม ผู้อำนวยการโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1554 นายประหยัด ทองทา ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1555 นายชนะศึก จินดาศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนตั้งใจวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1556 นายปริญญา พุ่มไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนรัตนบุรี คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1557 นายวรพงศ์ มีมาก ผู้อำนวยการโรงเรียนนาดีวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1558 นางจินดาภร บูรณ์เจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1559 นายทวัศักดิ์ สนสี ผู้อำนวยการโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1560 นายสุรพงศ์ ปรากฏรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพนาสนวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1561 นายชอบ พรหมบุตร ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองลีงวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1562 นายฉัตรนพดล คงยืน ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองขุนศรีวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1563 นายแซม มุ่งยืน ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าสว่างวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1564 นายพิศิษฐ์ ไพรสินธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนลานทรายพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1565 นายนิเทศ ทิวทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนโชคเพชรพิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1566 นางกชพร ธรรมวิเศษ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมจารพัตวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1567 นายวายุคล จุลทัศน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีรามประชาสรรค์ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1568 นางสาวจุไรรัตน์ ไชยหาญ ผู้อำนวยการโรงเรียนจารย์วิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1569 นายภูธร พวงสี รองผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1570 นางณัฐกานต์ ปีแหล่ ศึกษานิเทศก์ สพม.33 คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1571 นางสาวทองใบ ตลับทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1572 นายอนุวััฒน์ เหมือนคิด รองผู้อำนวยการโรงเรียนกระเทียมวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1573 นายชาญสิทธิ์ เกษีสังข์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนเทพอุดมวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1574 นายบุญช่วย ถ้วยทอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1575 นางสุพิชฌาย์ เทศทอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1576 นายชัยณรงค์ แก้วละมุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1577 นางสาวมาธวรรย์ อิงแอบ รองผู้อำนวยการโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1578 นายชูชาติ คิดดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1579 นายประสงค์ ตอนศรี รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีณรงค์พิืทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1580 นายขวิศ สมบัติวงค์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีณรงค์พิืทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1581 นายวีระเดช พูนทรัพย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสังขะ คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1582 นางสาววรกร สิงห์ทอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1583 นางจิรารัตน์ เชื่อมกระโทก ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1584 นางอรอนงค์ ศรีมงคล ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1585 นางเกษร ศรีจำปา ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1586 นางสาวสโรชา ศรีสะอาด ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1587 นางสาววราภรณ์ ศิลาลัย ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1588 นางสาวรัชฏาภรณ์ วงษ์ศรี ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1589 นางสาววรรณิกา แผ่นทอง ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1590 นางสาวศุภักษร เทียมพล ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1591 นางวชิราภรณ์ มั่นคง ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1592 นางวัลลดา วรทัต ครูโรงเรียนสุรวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1593 นายชาญชัย ผสมวงศ์ ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1594 นายชัชวาล มั่นคง ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1595 นายคำจันทร์ มณทาหมอ ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1596 นายสิทธิชัย ประคองใจ ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1597 นายเลอสรร พามขุนทด ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1598 นายอำพล รติธรรมกุล โรงเรียนสิรินธร คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1599 นายณัฐพล แสงทวี ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายบันทึกผลและสรุปผลการแข่งขัน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1600 นายพชธกร นันทพันธ์ ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายบันทึกผลและสรุปผลการแข่งขัน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1601 นายเฉลิมพล ขันธวิชัย ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายบันทึกผลและสรุปผลการแข่งขัน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1602 นายสามารถ ศรีมงคล ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายบันทึกผลและสรุปผลการแข่งขัน ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1603 นางรัชรี นพพิบูลย์ ครูโรงเรียนท่าสว่าง คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1604 นางสาวกนกวรรณ เหลาคำ ครูโรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1605 นางทัศนา สีบาน ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1606 นางอรพินท์ สมาธิกุล ครูโรงเรียนแตลศริรวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1607 นางสาวพิราวรรณ โฉลกดี ครูโรงเรียนแนงมุดวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1608 นางบุญยืน สุขสำโรง ครูโรงเรียนลานทรายพิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1609 นายธีรพล อุ่นศิลป์ ครูโรงเรียนบัวเชดวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1610 นายฉันทพัฒน์ สวนสันต์ ครูโรงเรียนตั้งใจวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1611 นายจำรัตน์ หวังชอบ ครูโรงเรียนนาดีวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1612 นายอเนก ศรีนาค ครูโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1613 นายสมคิด ศรีจำปา ครูโรงเรียนศรีสุขวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1614 นางมยุรีย์ ศรีทอง ครูโรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1615 นางสาวรัชดา ล้อทองกุล ครูโรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพแล้วเทคโนโลยี ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1616 นางรัศมี มีพร้อม ครูโรงเรียนสวายวิทยาคาร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพแล้วเทคโนโลยี ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    
1617 นายวิมาน บูรณ์เจริย ครูโรงเรียนตั้งใจวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพแล้วเทคโนโลยี ศูนย์การจัดการศึกษาเรียนรวม/เรียนร่วม    

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์การจัดการแข่งขันระดับเขตพื้นที่การศึกษา

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]