งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560
สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 10-11 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   10 ต.ค. 2560   11 ต.ค. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ต.ค. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ห้อง 511 10 ต.ค. 2560 09.30-11.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ห้อง 512 10 ต.ค. 2560 09.30-11.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ห้อง 513 10 ต.ค. 2560 09.30-11.00
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ห้อง 514 10 ต.ค. 2560 09.30-11.00
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ห้อง 515 10 ต.ค. 2560 09.30-11.00
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ห้อง 522 10 ต.ค. 2560 09.30-11.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ห้อง 523 10 ต.ค. 2560 09.30-11.00
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ห้อง 524 10 ต.ค. 2560 09.30-11.00
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 4 ห้อง 411 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 4 ห้อง 414 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 4 ห้อง 424 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) ห้องประชุม 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) ห้องประชุม 10 ต.ค. 2560 13.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2560 09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2560 09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.4/3 10 ต.ค. 2560 09.00-11.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม หอประชุมเอนกประสงค์(ทิศเหนือ) 10 ต.ค. 2560 09.00-15.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม โดม 99 ปี (ทิศเหนือ) 10 ต.ค. 2560 09.00-15.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม หอประชุมเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2560 09.00-15.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม โดม 99 ปี(ทิศใต้) 10 ต.ค. 2560 09.00-15.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 5 ช้นบน ห้องปฏิบัติการคอมฯ1 10 ต.ค. 2560 09.00-14.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 4 ชั้นล่าง ห้องปฏิบัติการคอมฯ2 10 ต.ค. 2560 09.00-14.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 2 ชั้นล่าง ห้องที่ 1 (ทิศตะวันออก) 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 2 ชั้นล่าง ห้องที่ 2 (ทิศตะวันออก) 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 2 ชั้นล่าง ห้องที่ 3 (ทิศตะวันออก) 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 10 ต.ค. 2560 09.00-16.00
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.6/3 10 ต.ค. 2560 09.00-16.00
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 60 ปี ชั้นล่าง ห้อง ม.1/1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 60 ปี ชั้นล่าง ห้อง ม.3/2 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารประถม ชั้นล่าง ห้องที่ 2,ห้องที่ 3,ห้องที่ 4 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารมัธยม ชั้นล่าง ห้องที่ 2,ห้องที่ 3 ,ห้องที่ 4 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท หอประชุม 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารพลศึกษา 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท ใต้อาคารใหม่ 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 1 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารเอราวัณ ห้อง ป.3 10 ต.ค. 2560 09.00-16.30
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารไอยรา ห้อง ม.1/1 10 ต.ค. 2560 09.00-16.30
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี เต็นท์ 1 10 ต.ค. 2560 09.00-16.30
4 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี เต็นท์ 2 10 ต.ค. 2560 09.00-16.30
5 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารไอยรา ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2560 09.00-16.30
6 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี หอประชุม 10 ต.ค. 2560 09.00-16.30
7 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารเอราวัณ ห้อง ห้องจริยธรรม 10 ต.ค. 2560 09.00-16.30
8 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารคชาธาร 10 ต.ค. 2560 09.00-16.30
9 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารเอนกประสงค์ ห้อง จริยะ 10 ต.ค. 2560 09.00-16.30
10 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารคชสาร ห้อง อนุบาล 2/2 10 ต.ค. 2560 09.00-16.30
11 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี ห้องสมุด 10 ต.ค. 2560 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) ลานหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) ลานหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2560 13.00-16.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2560 13.00-16.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2560 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) โรงอาหาร 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) โรงอาหาร 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) โรงอาหาร 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) โรงอาหาร 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคารหอประชุม 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคารหอประชุม 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร ICT 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.2/1,ป.2/2 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคารโดม 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคารโดม 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคารโดม 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2560 08.30
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2560 08.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2560 09.30
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2560 09.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2560 08.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2560 08.30
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2560 09.30
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2560 09.30
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2560 08.30
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2560 08.30
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2560 09.30
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2560 09.30
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2560 08.30
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2560 08.30
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2560 09.30
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2560 09.30
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2560 09.30
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2560 09.30
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง เวที 6 ห้องอนุบาล 1 10 ต.ค. 2560 08.30
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง เวที 6 ห้องอนุบาล 1 10 ต.ค. 2560 08.30
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2560 08.30
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2560 08.30
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2560 08.30
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2560 08.30
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2560 09.30
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2560 09.30
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2560 09.30
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตบรรณ ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2560 09.30
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท เวที 5 หอประชุมปราสาททอง 10 ต.ค. 2560 09.00
30 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวที 1 ข้างห้องอนุบาล 10 ต.ค. 2560 08.30
31 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวที 1 ข้างห้องอนุบาล 10 ต.ค. 2560 13.00
32 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวที 2 โรงอาหาร 10 ต.ค. 2560 08.30
33 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวที 2 โรงอาหาร 10 ต.ค. 2560 13.00
34 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวที 3 ศาลาริมน้ำ 10 ต.ค. 2560 08.30
35 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวที 3 ศาลาริมน้ำ 10 ต.ค. 2560 13.00
36 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวที 4 ศาลา PLC 10 ต.ค. 2560 08.30
37 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวที 4 ศาลา PLC 10 ต.ค. 2560 13.00
38 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารสัตยาบรรณ ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2560 10.00
39 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวที 5 หอประชุมปราสาททอง 10 ต.ค. 2560 13.00
40 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท เวที 5 หอประชุมปราสาททอง 10 ต.ค. 2560 13.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ใต้ถุนอาคาร 105/29 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ใต้ถุนอาคาร 105/29 10 ต.ค. 2560 13.00-16.00
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ใต้ถุนอาคาร 105/29 10 ต.ค. 2560 13.00-16.00
4 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาเสาะ หอประชุม 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
5 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาเสาะ หอประชุม 10 ต.ค. 2560 13.00-16.00
6 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ห้องสมุด 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเชื้้อเพลิง โรงอาหาร 10 ต.ค. 2560 09.30
2 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเชื้้อเพลิง โรงอาหาร 10 ต.ค. 2560 09.00
3 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเชื้้อเพลิง อาคารอนุบาล 10 ต.ค. 2560 09.00
4 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเชื้้อเพลิง อาคารไม้ 2 10 ต.ค. 2560 09.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี สนามวอลเลย์บอล 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี สนามฟุตบอลฝั่งทิศใต้ 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี สนามฟุตบอลฝั่งทิศเหนือ 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร 3 ห้อง ป.4 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร 1 ห้อง ป.2 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร 1 ห้องพิเศษ 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี โรงอาหาร 10 ต.ค. 2560 09.00 -15.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร 3 ห้อง ป.5 , ป.6 10 ต.ค. 2560 09.00 -15.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร 2 ห้องสมุด 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร 1 ห้องอนุบาล 2 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคารอำนวยการ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้องคอมฯ 521 10 ต.ค. 2560 09.00-11.00
2 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคารวิทยบริการ ห้องบริการเทคโนโลยีคอมฯกลาง2 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
3 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคาร 7 ชั้น 3 ห้องคอมฯ736 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคารวิทยบริการ ห้องบริการเทคโนโลยีคอมฯกลาง1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
5 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคารอำนวยการ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้องคอมฯ 522 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
6 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคารอำนวยการ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้องคอมฯ 522 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 1 ชั้น ล่าง 10 ต.ค. 2560 09.00-13.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 1 ชั้น ล่าง 10 ต.ค. 2560 13.00-17.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
4 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 10 ต.ค. 2560 13.00-16.00
5 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร หอประชุม 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
6 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร หอประชุม 10 ต.ค. 2560 13.00-16.00
7 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 2 ชั้น 2 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
8 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 2 ชั้น ใต้ถุน 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
9 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 4 ชั้น หลังใหม่ ชั้น 1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
10 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 4 ชั้น หลังใหม่ ชั้น 1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
11 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร โรงอาหาร 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเชื้้อเพลิง อาคารอนุบาล 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเชื้้อเพลิง อาคาร 2 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้นล่าง ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2560 13.30-16.00
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้นล่าง ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
3 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้นล่าง ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2560 13.30-16.00
4 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้นล่าง ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
5 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้นล่าง ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
6 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้นล่าง ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2560 13.30-16.00
7 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง ป.6/3 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
8 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้นล่าง ห้อง ป.6/3 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
9 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้นล่าง ห้อง ป.6/3 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
10 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้นล่าง ห้อง ป.6/3 10 ต.ค. 2560 13.30-16.00
11 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ห้องสมุด ชั้นล่าง 10 ต.ค. 2560 09.00-15.00
12 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารห้องสมุด ชั้นล่าง 10 ต.ค. 2560 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.3 ห้อง ป.1/3 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.3 ห้อง ป.1/3 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.3 ห้อง ป.2/4 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.3 ห้อง ป.2/4 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.3 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.3 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2560 09.00-12.00
7 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ห้องศูนย์อาเซียนศึกษา 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ห้องศูนย์อาเซียนศึกษา 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ห้องศูนย์อาเซียนศึกษา 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ห้องศูนย์อาเซียนศึกษา 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ห้องศูนย์อาเซียนศึกษา 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ห้องศูนย์อาเซียนศึกษา 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 หอประชุม 10 ต.ค. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]