งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ โรเรียนอนุบาลหนองคาย
ระหว่าง วันที่ 8 - 10 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2560   9 พ.ย. 2560   10 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 9 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย 7 ชั้น 3 ห้อง 731 9 พ.ย. 2560 09.00-10.30
2 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย 7 ชั้น 3 ห้อง 733 9 พ.ย. 2560 09.00-10.30
3 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย 7 ชั้น 2 ห้อง 721 9 พ.ย. 2560 09.00-10.30
4 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย 7 ชั้น 2 ห้อง 723 9 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย 3 ชั้น 2 ห้อง 321 9 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย 3 ชั้น 2 ห้อง 322 9 พ.ย. 2560 09.00-10.00
7 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย 3 ชั้น 3 ห้อง 1 9 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย ใต้ถุนอาคาร IP 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย ใต้ถุนอาคาร IP 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย E-Classroom 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 231 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธนากรสงเคราะห์ 9 พ.ย. 2560 08.30 น.เป็นต้นไป
2 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนธนากรสงเคราะห์ หน้าอาคารเรียน 9 พ.ย. 2560 08.30 น.เป็นต้นไป
3 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธนากรสงเคราะห์ หน้าอาคารเรียน 9 พ.ย. 2560 08.30 น.เป็นต้นไป
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงยิม อบจ. 9 พ.ย. 2560 08.30 น.เป็นต้นไป
5 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองคายวิทยาคาร โรงยิม 9 พ.ย. 2560 08.30 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 14 4 ชั้น 2 ห้อง 421 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 14 หอประชุมใหญ่ ห้อง หอประชุมใหญ่ 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 14 4 ห้อง เวที 1 (ใต้อาคาร 4) 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 10

9 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 11 - 20
09.00-16.00
4 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 14 4 ห้อง เวที 2 (ใต้อาคาร 4) 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 13

9 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 14 - 23
09.00-16.00
5 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 14 เวที 1 (ใต้อาคาร 4) ห้อง เวที 1 (ใต้อาคาร 4) 9 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-12.00
6 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 14 4 ชั้น 2 ห้อง 422,423 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 16

9 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 17 - 32
09.00-16.00
7 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 14 4 ชั้น 3 ห้อง 432,433 8 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 16

9 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 17 - 32
09.00-16.00
8 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 14 4 ชั้น 3 ห้อง 434,435 9 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 16
09.00-16.00
9 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 14 หอประชุมใหญ่ ห้อง หอประชุมใหญ่ 9 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 13
09.00-14.00
10 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 14 หอประชุมใหญ่ ห้อง หอประชุมใหญ่ 9 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
14.00-15.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย หอประชุมเอนกประสงค์ 2 9 พ.ย. 2560 09.00-09.30
2 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย หอประชุมเอนกประสงค์ 2 9 พ.ย. 2560 09.00-10.00
3 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย หอประชุมเอนกประสงค์ 2 9 พ.ย. 2560 10.00-12.00
4 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย หอประชุมเอนกประสงค์ 2 9 พ.ย. 2560 13.00-14.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านปะโค สนามฟุตบอล 9 พ.ย. 2560 09.00-16.30
2 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านปะโค ห้อง ป.5/1 9 พ.ย. 2560 09.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย ห้อง Com IP 9 พ.ย. 2560 09.00-14.00
2 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย ห้อง Com 2 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย ห้อง Com IP 9 พ.ย. 2560 09.00-14.00
4 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย ห้อง Com 2 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย ห้อง Com IP 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย ห้อง Com 2 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย ห้อง Com IP 9 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย อาคารเอนกประสงค์ 2 ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 2 9 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.20-09.40
2 657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองคาย อาคารเอนกประสงค์ 2 ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 2 9 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.40-10.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]