สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพป. หนองบัวลำภู เขต 1
สรุปผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองบัวลำภู เขต 1
ระหว่างวันที่ 5-7 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2560 มีผลการแข่งขันดังนี้
อันดับที่ 1  หนองบัววิทยายน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 31  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 52  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 71  เหรียญ 
อันดับที่ 2  โนนคูณวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 24  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 3  บ้านทรายมูล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 4  เมืองใหม่วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 22  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 26  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 42  เหรียญ 
อันดับที่ 5  บ้านนาดี "คุรุราษฎร์บำรุง"  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 26  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 38  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 49  เหรียญ 
อันดับที่ 6  ร่มเกล้า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 33  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 46  เหรียญ 
อันดับที่ 7  บ้านศรีบุญเรือง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 19  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 31  เหรียญ 
อันดับที่ 8  หัวนาศึกษาวิทย์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 9  บ้านบกโนนเรียง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 16  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 24  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 10  โนนสงวนสิบเก้าโปร่งวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 22  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 11  อนุบาลหนองบัวลำภู  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 12  บ้านนามะเฟือง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 25  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 32  เหรียญ 
อันดับที่ 13  หนองม่วงชมพูทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 14  ชุมชนบ้านกุดดู่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 15  บ้านสร้างเสี่ยน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 16  บ้านโนนงาม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 17  บ้านท่าลาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 18  บ้านค้อ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 19  บ้านห้วยฮวกจอมทองนาฝาย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 20  ยางหลวงพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 21  ฝายหินประชารักษ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 22  บ้านดินทรายอ่อน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 23  บ้านถิ่น  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 24  บ้านหนองแวงงิ้วตาก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 22  เหรียญ 
อันดับที่ 25  ดอนปอวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 26  บ้านวังไฮ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 27  โนนสำราญสมสนุก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 28  หินตลาดศรีสง่าวิทยาสาขาศรีภูทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 29  เทศบาล1  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 30  บ้านโนนสะอาดราษฎร์อุปถัมภ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 16  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 34  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 43  เหรียญ 
อันดับที่ 31  ทุ่งโปร่งประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 32  บ้านนาเลิง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 33  บ้านหินลับศิลามงคล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 36  เหรียญ 
อันดับที่ 34  บ้านพร้าว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 20  เหรียญ 
อันดับที่ 35  หินตลาดศรีสง่าวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 36  บ้านหนองลุมพุก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 37  บ้านโคกป่ากุง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 38  หนองปิงบุ่งบกวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 39  บ้านโนนสว่าง ต.โนนเมือง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 40  บ้านวังน้ำขาวชนูปถัมภ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 41  บ้านหนองทุ่งมน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 42  บ้านโนนหว้าทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 43  บ้านหนองกุงแก้ว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 44  บ้านหนองบัวโซม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 45  กาบแก้วบัวบานวิเทศศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 46  นิคมสงเคราะห์วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 47  โสกแคนหนองหญ้าปล้อง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 48  บ้านหนองศาลาโนนสว่าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 49  โคกม่วงประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 50  บ้านหนองโกโนนประดู่วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 51  อนุบาลสุดา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 52  บ้านโนนเสถียร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 53  ชุมชนบ้านนากอก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 54  บ้านโนนสูงใหม่วังทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 55  พิชญบัณฑิต  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 56  บ้านโคกสนั่น  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 57  บ้านสำราญสุข  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 58  หนองแกสระแก้ววิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 59  บ้านทุ่งโพธิ์นาอุดม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 60  วังแคนวังคูณวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 61  โนนสังวิทยาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 62  บ้านโคกสะอาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 63  บ้านกุดสะเทียนใหม่ศรีทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 64  บ้านหนองกุงคำไฮ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 65  นิคมสงเคราะห์ 3  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 66  บ้านหนองบัวน้อย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 67  บ้านหนองเม็ก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 68  บ้านกุดกวางสร้อย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 69  บ้านอ่างบูรพา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 70  หนองหว้าวิทยาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 71  บ้านโต่งโต้น  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 72  บ้านห้วยข่าโนนสมบูรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 73  บ้านหนองเหมือดแอ่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 74  บ้านโคกกุง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 75  บ้านบุ่งแก้วน้ำลัด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 76  บ้านทรายงาม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 77  บ้านหนองแตง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 78  บ้านมอเหนือ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 79  แสนภักดีวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 80  นิคมวัฒนา 6  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 81  ชุมชนบ้านขามธาตุวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 82  บ้านหนองแวงป่งสัง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 83  บ้านป่าคา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 84  บ้านกุดดุกสุขเกษม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 85  จริยานุสรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 86  บ้านโนนทัน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 87  โนนสมบูรณ์วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 88  บ้านฝายหิน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 89  บ้านยางหล่อโนนสวนกล้วย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 90  บ้านหนองปลาขาว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 91  บ้านกุดแท่น  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 92  บ้านสุขเกษม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 93  บ้านโคกกลางโนนงาม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 94  บ้านโนนสูงหนองสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 95  อนุบาลภูบดินทร์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 96  บ้านลาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 97  บ้านนาสำราญรุ่งเรือง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 98  ห้วยบง(ธนาคารกรุงเทพ 19)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 99  บ้านวังคูณ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 100  ป่าไม้งามโนนนาดีประชานุกูล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 101  บ้านศรีสุขนาล้อม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 102  หนองกุงจารย์ผางวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 103  นาหนองทุ่มตาลเดี่ยวสระแก้ววิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 104  บ้านวังมน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 105  ชุมชนนาคำไฮวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 106  บ้านกุดเต่า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 107  บ้านโนนตาล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 108  โคกกลางใหม่โพธิ์ทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 109  บ้านโนนสวรรค์หนองแก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 110  บ้านดอนเกล็ด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 111  บ้านโนนสงเปลือย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 112  บ้านหนองโน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 113  บ้านข่าดอนเข็ม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 114  บ้านหนองทุ่ม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 115  โคกสูงโคกสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 116  บ้านกุดฉิม(เมือง)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 117  บ้านดอนยานาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 118  บ้านโสกก้านเหลือง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 119  กุดจิกวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 120  บ้านกุดแห่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 121  โพธิ์ศรีสะอาดวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 122  บ้านหัวขัว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 123  บ้านโนนสมบูรณ์พัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 124  บ้านโนนเมือง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 125  บ้านหนองแสงนาล้อม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 126  บ้านนาทม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 127  บ้านโคกน้ำเกี้ยง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 128  กุดหานสามัคคี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 129  ปรางค์กู่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 130  บ้านโคกม่วงทองวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 131  บ้านนาอ่าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 132  บ้านหนองขามท่างาม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 133  บ้านหนองผือราษฎร์บำรุง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 134  ตาดไฮบ้านแมดสามัคคี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 135  บ้านกองแป่มหนองสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 136  บ้านข่าน้อย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 137  บ้านหนองสะแบง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 138  บ้านโนนสว่าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 139  บ้านสันป่าพลวง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 140  บ้านหนองแวง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 141  บ้านห้วยหว้าวังทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 142  บ้านหินสิ่ว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 143  บ้านห้วยโจด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 144  บ้านลำภู  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 145  บ้านภูพานคำ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 146  บ้านโสกจาน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 147  บ้านหนองอุ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 148  บ้านเพ็กเฟื้อย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 149  ไทยรัฐวิทยา 81  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 150  บ้านหนองผำโคกสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 151  บ้านดอนข่า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 152  บ้านตำแย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 153  บ้านแกท่าวารี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 154  บ้านโนนอุดม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 155  บ้านดอนนาดี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 156  บ้านโนนสะอาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 157  บ้านกุดคอเมย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 158  บ้านดงบาก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 159  บ้านนาแพง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 160  บ้านผาสุก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 161  บ้านหนองกุง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 162  บ้านหนองนกเขียน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 163  บ้านกุดฉิม (โนนสัง)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 164  บ้านห้วยบ่อทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 165  บ้านโคกใหญ่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 166  บ้านบุ่งบก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 167  บุตรเพชรวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 168  บ้านท่าศิลา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 169  บ้านโคกกลาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 170  บ้านดอนหัน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 171  บ้านห้วยลึก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 172  บ้านโนนข่า(พอง)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 173  นิคมโคกม่วงศรีสมพร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 174  วังโพนคึมน้ำเกลี้ยง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 175  บ้านโคกม่วงชุม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 176  บ้านนาทับควาย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 177  บ้านคอกวัว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 178  บ้านหนองคังคา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 179  ปัณณ์รักษ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 180  บ้านวังโปร่ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 181  บ้านหนองขามท่างาม สาขาบ้านกุดหัวแฮด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 182  บ้านหนองตานา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 183  บ้านหนองผือท่าปากเป่ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 184  บ้านหนองเล้าข้าว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 185  บ้านห้วยกวางทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 186  บ้านโคกม่วย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 187  บ้านโปร่งแจ้ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 188  อนุบาลหนองบัวลำภูคริสเตียน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 189  บ้านคึมชาดห้วยบง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 190  บ้านตะเคียนทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 191  บ้านโนนคูณ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 192  บ้านห้วยหามต่าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 193  บ้านข้องโป้สาขาบ้านค้อ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 194  บ้านข้องโป้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 195  บ้านนาชุมแสง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 196  บ้านภูพานทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 197  บ้านโนนม่วง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 198  อนุบาลสมบูรณ์วิทย์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 199  บ้านหนองอุ สาขาบ้านเหล่านาดี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 200  บ้านห้วยไร่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 201  บ้านห้วยค้อ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 202  บ้านวังมนสาขาชัยมงคล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 203  นิคมสงเคราะห์๒  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 204  บ้านกุดจิก(เมือง)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 205  บ้านหนองบัวเงิน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 206  บ้านโนนสว่าง(เมือง)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 207  เฉลิมจักรศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 208  บ้านโนนขมิ้น  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 209  บ้านโนนปอแดง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ