งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 18-24 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   27 ส.ค. 2560   18 พ.ย. 2560   19 พ.ย. 2560   20 พ.ย. 2560   21 พ.ย. 2560   22 พ.ย. 2560   23 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 22 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 5 ใต้ถุนอาคาร 5 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 5 ใต้ถุนอาคาร 5 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 5 ใต้ถุนอาคาร 5 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 5 ใต้ถุนอาคาร 5 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ห้อง 433, 434 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ห้อง 435 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคาร 1 ชั้น 2 22 พ.ย. 2560 08.30-16.30
2 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคารโดม 22 พ.ย. 2560 08.30-12.00
3 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคาร 3 ห้อง ห้อง ป.3 22 พ.ย. 2560 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนามฟุตซอล 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนามฟุตซอล 22 พ.ย. 2560 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนาม ห้อง เวที 2 22 พ.ย. 2560 13.00-16.00
2 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนาม ห้อง เวที 2 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) อาคารเรียน ห้อง เวที 1 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) อาคารเรียน ห้อง เวที 1 22 พ.ย. 2560 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
7 250 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
8 251 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) โรงฝึกงาน 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
2 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) โรงฝึกงาน 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
3 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) ห้องประชุม อาคาร ป.1 ฉ 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
4 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) ห้องประชุม อาคาร ป.1 ฉ 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
5 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคาร ป.1 ฉ 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00
6 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคาร ป.1 ฉ 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนาม ห้อง เวที 2 22 พ.ย. 2560 15.00-16.30
2 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนาม ห้อง เวที 2 22 พ.ย. 2560 15.00-16.30
3 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนาม ห้อง เวที 2 22 พ.ย. 2560 15.00-16.30
4 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนาม ห้อง เวที 2 22 พ.ย. 2560 15.00-16.30
5 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนาม ห้อง เวที 2 22 พ.ย. 2560 15.00-16.30
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) 22 พ.ย. 2560 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]