งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 18-24 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   27 ส.ค. 2560   18 พ.ย. 2560   19 พ.ย. 2560   20 พ.ย. 2560   21 พ.ย. 2560   22 พ.ย. 2560   23 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 21 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424,425 21 พ.ย. 2560 09.00-16.00
2 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ใต้ถุนอาคาร 4 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ใต้ถุนอาคาร 4 21 พ.ย. 2560 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคาร 1 ชั้น 2 21 พ.ย. 2560 08.30-16.30
2 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคารโดม 21 พ.ย. 2560 10.30-12.00
3 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคารโดม 21 พ.ย. 2560 08.30-10.00
4 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 1 21 พ.ย. 2560 08.30-16.30
5 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคาร 3 ห้อง ห้อง ป.4 21 พ.ย. 2560 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนามฟุตซอล 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนามฟุตซอล 21 พ.ย. 2560 13.00-16.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) อาคารเรียน ห้อง เวที 1 21 พ.ย. 2560 13.00-16.00
2 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) อาคารเรียน ห้อง เวที 1 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนาม ห้อง เวที 2 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนาม ห้อง เวที 2 21 พ.ย. 2560 13.00-16.00
5 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) อาคารเรียน ห้อง เวที 1 21 พ.ย. 2560 15.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) ลานอเนกประสงค์ 21 พ.ย. 2560 09.00-16.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) ลานอเนกประสงค์ 21 พ.ย. 2560 09.00-16.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) ลานอเนกประสงค์ 21 พ.ย. 2560 09.00-16.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) ห้องประชุม อาคาร ป.1 ฉ 21 พ.ย. 2560 09.00-16.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) ห้องประชุม อาคาร ป.1 ฉ 21 พ.ย. 2560 09.00-16.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารสปช.105/29 21 พ.ย. 2560 09.00-16.00
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคาร ป.1 ฉ ห้อง ป.1-3 21 พ.ย. 2560 09.00-16.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารสปช.105/29 ห้อง 3 มิติ 21 พ.ย. 2560 09.00-16.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก 21 พ.ย. 2560 09.00-16.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละหาน(อภิรักษ์วิทยา) อาคารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก 21 พ.ย. 2560 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 21 พ.ย. 2560 09.00-14.00
2 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 21 พ.ย. 2560 13.00-16.00
4 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 21 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]