งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 18-24 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   27 ส.ค. 2560   18 พ.ย. 2560   19 พ.ย. 2560   20 พ.ย. 2560   21 พ.ย. 2560   22 พ.ย. 2560   23 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 20 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424,425 20 พ.ย. 2560 09.00-16.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคาร 1 ชั้น 2 20 พ.ย. 2560 08.30-16.30
2 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคารโดม 20 พ.ย. 2560 08.30-16.30
3 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคารโดม 20 พ.ย. 2560 08.30-16.30
4 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคารโดม 20 พ.ย. 2560 08.30-16.30
5 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคาร 3 ห้อง ห้อง ป.5 20 พ.ย. 2560 08.30-12.00
6 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคาร 3 ห้อง ห้อง ป.5 20 พ.ย. 2560 13.00-16.30
7 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) อาคาร 2 ชั้น 1 20 พ.ย. 2560 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนามฟุตซอล 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนามฟุตซอล 20 พ.ย. 2560 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 13.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 13.00-16.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 13.00-16.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 13.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 13.00-16.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารเอนกประสงค์ 20 พ.ย. 2560 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) อาคารเรียน ห้อง เวที 1 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) อาคารเรียน ห้อง เวที 1 20 พ.ย. 2560 13.00-15.00
3 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนาม ห้อง เวที 2 20 พ.ย. 2560 13.00-16.00
4 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) สนาม ห้อง เวที 2 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกุดน้ำใส (3พระครูอนุสรณ์) อาคารเรียน ห้อง เวที 1 20 พ.ย. 2560 15.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 20 พ.ย. 2560 15.00-18.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 20 พ.ย. 2560 09.00-14.00
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 20 พ.ย. 2560 09.00-14.00
4 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 20 พ.ย. 2560 15.00-18.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารโดม (อนุบาล) 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารโดม (อนุบาล) 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารโดม (อนุบาล) 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารโดม (อนุบาล) 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองฉิม (สิงห์จันทร์บำรุง) อาคารโดม (อนุบาล) 20 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]