งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สพม.29 (กลุ่ม 1)
ณ โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช,โรงเรียนนารีนุกูล,โรงเรียนเตรียมอุดมพัฒนาการ อุบลราชธานี,โรงเรียนปทุมพิทยาคม
ระหว่าง วันที่ 10-11 พฤศจิกายน 2560

[ ทั้งหมด   10 พ.ย. 2560   11 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 234 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 235 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 236 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 237 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 334 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 335 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง E-class 1 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง E-class 2 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 221 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 321 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 238 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 226 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ชั้น 2 ห้อง 527 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ชั้น 2 ห้อง 528 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง ใต้ถุนอาคาร โซน 1 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง ใต้ถุนอาคาร โซน 2 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง ใต้ถุนอาคาร โซน 3 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง ใต้ถุนอาคาร โซน 4 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง 511 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง 521 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง 531 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง 532 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง 533 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง 534 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง 535 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช สิรินธร ห้อง 536 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช ห้อง ว.๑ 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช หอประชุมเบญจานุสรณ์ 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช หอประชุมเบญจานุสรณ์ 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช หอประชุมเบญจานุสรณ์ 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช หอประชุมเบญจานุสรณ์ 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช หอประชุมสุนีย์ ตริยางกูลศรี 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช หอประชุมสุนีย์ ตริยางกูลศรี 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช หอประชุมเบญจานุสรณ์ 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช หอประชุมเบญจานุสรณ์ 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคารศูนย์กีฬา 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคารศูนย์กีฬา 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช ลานพระบรมราชานุสาวรีฯ 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 133 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 134 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 123 - 124 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 125 - 126 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง หอประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง หอประชุม 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 136 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 135 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 131 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 138 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนปทุมพิทยาคม ห้อง 122 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารโดม 37 ปี ศรีปทุม 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารโดม 37 ปี ศรีปทุม 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารโดม 37 ปี ศรีปทุม 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารโดม 37 ปี ศรีปทุม 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 5 ห้อง 543 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 5 ห้อง 546 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 3 ชั้น 1 ห้อง 313 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 3 ชั้น 1 ห้อง 314 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 4 ชั้น 2 ห้อง 423 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 4 ชั้น 2 ห้อง 424 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 4 ชั้น 2 ห้อง 425 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 4 ชั้น 2 ห้อง 426 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 4 ชั้น 1 ห้อง 413 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 4 ชั้น 1 ห้อง 414 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 3 ชั้น 1 ห้อง 315 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 4 ชั้น 1 ห้อง 415 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 4 ชั้น 1 ห้อง 416 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี ใต้ถุนอาคารศรีปทุม 5 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี ใต้ถุนอาคารศรีปทุม 5 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารเกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
2 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารเกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
3 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารเกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
4 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารเกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
5 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารเกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
6 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารเกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
7 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารเกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
8 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารเกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
9 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี เกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
10 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารเกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
11 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี เกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
12 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี เกียรติสุรนนท์ ห้อง ศรีพล 10 พ.ย. 2560 08.30 - 16.30
13 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 1 10 พ.ย. 2560 10.00 - 16.30
14 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 1 10 พ.ย. 2560 10.00 - 16.30
15 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 1 10 พ.ย. 2560 14.00 - 16.30
16 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 1 10 พ.ย. 2560 14.00 - 16.30
17 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
18 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
19 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2560 13.00 - 16.30
20 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2560 13.00 - 16.30
21 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 1 ห้อง DLIT 2 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
22 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 1 ห้อง DLIT 2 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
23 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 1 ห้อง DLIT 2 10 พ.ย. 2560 13.00 - 16.30
24 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 1 ห้อง DLIT 2 10 พ.ย. 2560 13.00 - 16.30
25 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 3 ห้อง 331 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
26 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 3 ห้อง 331 10 พ.ย. 2560 13.00 - 16.30
27 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 3 ห้อง 331 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
28 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 3 ห้อง 331 10 พ.ย. 2560 13.00 - 16.30
29 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 1 ห้อง DLIT 1 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
30 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 1 ห้อง DLIT 1 10 พ.ย. 2560 08.30 - 12.00
31 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 1 ห้อง DLIT 1 10 พ.ย. 2560 13.00 - 16.30
32 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารศรีปทุม 1 ห้อง DLIT 1 10 พ.ย. 2560 13.00 - 16.30
33 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 1 10 พ.ย. 2560 15.00 - 16.30
34 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 1 10 พ.ย. 2560 15.00 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 2 10 พ.ย. 2560 08.30 - 09.30
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 2 10 พ.ย. 2560 08.30 - 09.30
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 2 10 พ.ย. 2560 08.30 - 09.30
4 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 2 10 พ.ย. 2560 10.30 - 11.30
5 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 2 10 พ.ย. 2560 10.30 - 11.30
6 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 2 10 พ.ย. 2560 11.30 - 12.30
7 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 2 10 พ.ย. 2560 11.30 - 12.30
8 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 2 10 พ.ย. 2560 11.30 - 13.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 334 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 334 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช ห้องโสตทัศนศึกษา ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช ห้องโสตทัศนศึกษา ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
13 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
15 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
16 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
17 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
18 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
19 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
20 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
21 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
22 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
23 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 335 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
24 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 336 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล สนามฟุตบอลด้านทิศใต้ 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล สนามฟุตบอลด้านทิศใต้ 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 1 ห้อง 141 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 1 ห้อง 131 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 1 ห้อง 131 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 3 ห้อง ห้องเรียนสีเขียว 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 3 ห้อง ห้องเรียนสีเขียว 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 10 พ.ย. 2560 09.00 - 14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 10 พ.ย. 2560 09.00 - 14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 10 พ.ย. 2560 09.00 - 14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 10 พ.ย. 2560 09.00 - 14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00 - 14.00
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 10 พ.ย. 2560 09.00 - 14.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 10 พ.ย. 2560 09.00 - 14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารเกียรติสุรนนท์ ชั้น 2 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารเกียรติสุรนนท์ ชั้น 2 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารเกียรติสุรนนท์ ชั้น 2 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารเกียรติสุรนนท์ 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารเกียรติสุรนนท์ ชั้น 2 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารเกียรติสุรนนท์ ชั้น 2 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 627 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 4 ห้อง 806 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
8 628 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคาร 4 ห้อง 806 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารอุตสาหกรรม 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารอุตสาหกรรม 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารอุตสาหกรรม 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล อาคารอุตสาหกรรม 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล หอประชุม ๑๑๓ ปี นารีนุกูล 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล หอประชุม ๑๑๓ ปี นารีนุกูล 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล หอประชุม ๑๑๓ ปี นารีนุกูล 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล หอประชุม ๑๑๓ ปี นารีนุกูล 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล ใต้ถุนอาคารเกียรติสุรนนท์ 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล ใต้ถุนอาคารเกียรติสุรนนท์ 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล ใต้ถุนอาคาร 6 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล ใต้ถุนอาคาร 6 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล ใต้ถุนอาคาร 6 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล ใต้ถุนอาคาร 6 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล ใต้ถุนอาคาร 6 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล ใต้ถุนอาคาร 6 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนารีนุกูล หอประชุม ๑๑๓ ปี นารีนุกูล 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนารีนุกูล หอประชุม ๑๑๓ ปี นารีนุกูล 10 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00
2 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 2 - 2
08.30 - 12.00
3 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-15.30
4 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-15.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00
2 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 224 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00
3 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 225 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00
4 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00
5 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00
6 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00
7 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00
8 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00
9 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00
2 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 10 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
08.30 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 790 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารสุขศึกษาและพละศึกษา ห้อง ศูนย์สื่อ 10 พ.ย. 2560 10.00 - 16.30
2 792 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารสุขศึกษาและพละศึกษา ห้อง ศูนย์สื่อ 10 พ.ย. 2560 10.00 - 16.30
3 793 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารสุขศึกษาและพละศึกษา ห้อง ศูนย์สื่อ 10 พ.ย. 2560 10.00 - 16.30
4 794 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารสุขศึกษาและพละศึกษา ห้อง ศูนย์สื่อ 10 พ.ย. 2560 10.00 - 16.30
5 795 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารสุขศึกษาและพละศึกษา ห้อง ศูนย์สื่อ 10 พ.ย. 2560 10.00 - 16.30
6 796 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารสุขศึกษาและพละศึกษา ห้อง ศูนย์สื่อ 10 พ.ย. 2560 10.00 - 16.30
7 797 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี อาคารสุขศึกษาและพละศึกษา ห้อง ศูนย์สื่อ 10 พ.ย. 2560 10.00 - 16.30
8 798 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี หอประชุมศรีปทุม 1 10 พ.ย. 2560 08.30 - 10.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ ครูวีระวัฒน์ ผกานนท์ โรงเรียนนารีนุกูล 0862603777
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]